ใครอยากรู้ว่ารถตัวเองผลิตปีไหนลองเข้าไปดู ปล...รัส vin...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 17 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ใครอยากรู้ว่ารถตัวเองผลิตปีไหนลองเข้าไปดู
    ปล...รัส vin ก็คือเลขตัวถังอยู่หัวโช้คหน้าด้านขวา...

2. Pae MO ON

0
    0
    0
    ใครเป็นคันที่เท่าไรบอกด้วยอยากรู้ว่ารถใครปีผลิตและเป็นคันแรก และรถใครผลิตปีและคันใหม่สุด เดียวหารางวัลให้ ปล.....เอาตามรหัส vin นะครับไม่เอาปีที่จดทะเบียน

3. Pae MO ON

0
    0
    0
    เอาแค่ ตัวหนังสือภาษาอังกฤษ2 ตัวกับตัวเลขุหลักนะครับ นอกนั้นไม่เอา อย่างของผม VD 126028 ผลิดปี 1997 เป็นคันที่ 126028 เป็นต้น

4. เป้ช่วยพี่ได้ไหมครับ มีอะไหล่เซ็นเซอร์ที่ติดกับไดชาร์ทไหม

5. Pae MO ON

0
    0
    0
    แคร็ง??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้