เท่ห์มาก ได้ใจโผม MR2 สีดำ ไม่มีหางหลัง ในซอยโชคชัยร่วมมิตร วิภา ฯ 16

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 23 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    เมื่อวันเสาร์ที่ 22 ใกล้เที่ยง พี่เจอพี่ผู้หญิงคนนึง โปรดฟังอีกที พี่กัลช์เรียกพี่อ่ะ ขับ MR2 สีดำ ไม่มีหางหลังกำลังจะออกจากซอยโชคชัยร่วมมิตร วิภา ฯ 16 หรือ ซอยอู่คลองบางซื่อ เท่ห์มาก มันโดน อยากถามพี่สาวใครในชมรมหรือเปล่าอ่ะ

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แล้วทำไมพี่กัลไม่ไปขับรถปาดหน้าเค้า เปิดไฟผ่าหมาก แล้วให้นามบัตรพร้อมทั้งแนะนำบอร์ดเราให้เค้ารู้จักอะครับ(จิงๆ ถ้าผู้หญิงเค้าคนนั้นอายุน้อยกว่าพี่กัลหลายปี อาจจะเปลี่ยนเป็นให้นามบัตรผมไปแทน 555555):teeth::teeth:

3. kaltech

141
    1
    0
    พอดีว่าแก่กว่ามากอ่ะ เหมือนใครให้แม่เอารถไปยืมขับ

4. อายุเปนเพียง ตัวเลข พี่

5. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    จ้าบเลยฮะ
    คิดถึงป๋ากัลนะงับ

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    กระทู้คนแก่ๆๆๆๆๆๆ 5555555

7. AraRick

AraRick New Member Member

78
    1
    0
    ผมเคยเจอที่สยามนะ เดินเล่นกับเพื่อนอยู่ MR2ขับมาจอดพอดีเลยยืนดู เป็นป้าๆอายุประมาณ50กว่าๆ ใส่เครื่องประดับเยอะๆเดินลงมาอะ เพื่อนแซวเลย รุ่นนี้มันรถคนแก่เหรอ

8. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    55555+
    รถคนแก่ ๆ
    คลับคนแก่ ๆ

มีผมเป็นวัยรุ่นคนเดียวแร้ว

(ล้อเล่นนะคับพี่ ๆ)

ป๋ากัลไม่มามีทติ้งด้วยกันหรอคับ
    คิดถึงป๋ากัลนะครับผม

9. kaltech

141
    1
    0
    ลูกเพิ่งคลอดได้เดือนครึ่ง ต้องช่วยเมียเลี้ยงอ่ะ อยากไปเจอพวกเราเหมือนกัน อยากให้ป้าคันดำมาด้วยอ่ะ แม่ใครๆ เร็วๆบอกมา

10. emmy_sw20

emmy_sw20 New Member Member

98
    0
    0
    ว่าแต่ทำมัยพี่ถึง อยากรู้จักคนขับเจ้าคันดำจังเลย:D

11. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    คันนี้ผมก็เคยเจอครับ ป้าแกขับแถว 71

12. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    หวัดดีครับ คิดถึงทุกๆคน คิดถึงรถด้วย หลังจากขายรถมาขับCivic ES ความรักรถหายไปหมดเลย555 วันนี้อารมณ์คิดถึงรถเก่า เเวะเข้ามาดู พี่กัลป์มีน้องเเล้วเหรอเนี่ย 555 หวังว่าพี่ๆคงสบายดีนะครับ ตอนนี้จะออกรถใหม่เเล้ว เดี๋ยวไว้ไปMeetด้วย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้