มาขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ NV Club หน่อยครับผม เรื่องเกียร์!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tOon`, 28 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เนื่องจากว่า เกียร์ที่ใช้อยู่นั้นเกียร์ 3 คงกลมไปแล้วครับ คือเกียร์เข้าได้แต่วิ่งเกียร์ 3 แล้วรถมันวิ่งไม่ได้อะครับ

เลยมาตามหาเกียร์ธรรมดาเต๊ทใหญ่ SR20 อะครับ

ถ้าพี่ๆคนไหนมีเก็บไว้พร้อมหัวเพลานะครับ

ช่วยขายให้ผมเถอะครับตอนนี้รถขับไม่ได้จริงๆครับ

ติดต่อที่ 0867896003 ตูนครับด่วนเลยนะครับ :cry:

ปล. กราบขอบพระคุณพี่ๆ NV Club ด้วยนะครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีป่าวเล็ก หาให้พี่เค้าหน่อย

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ช่วยหน่อยนะครับพี่ ไหว้เลยละครับ ตอนนี้รถจอดนิ่งเลยครับไม่ได้ขับเลย

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เห็นมีแถวซอยสิริชัยนะครับ
    ราคาไม่น่าเกิน 8000 - 9000 นะครับ
    วันนั้นถามเล่นๆเค้าบอกมันะครับ

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เต็ดใหญ่หรอพี่เบิ้ม
    ถ้าเต๊ดใหญ่พี่พาผมไปเอาหน่อย จะเอามากองไว้ที่บ้านราคานี้ถูกโคตร

6. tOon`

2,324
    43
    48
    ขอบพระคุณครับ

โทรหาแล้วครับเดี๋ยวรอคำตอบจากพี่ไก่ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:50:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:50:30 ----------

ขอบพระคุณครับ

โทรหาแล้วครับเดี๋ยวรอคำตอบจากพี่ไก่ครับ

7. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขอให้ได้ไวไวนะครับ
    เด๋วผมจะคอยดูให้นะครับ

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เอาแล้วผมละ
    สรุปว่าเต๊ดใหญ่ป่าวพี่ ถ้าใช้พาไปหน่อย
    จะเอามาสำรอง

9. tOon`

2,324
    43
    48
    ตอนนี้ได้และครับแต่เป็นเกียร์ใหญ่ธรรมดาครับ ขอบพระคุณพี่ๆ NV มากๆนะครับ

แต่ๆๆๆๆๆ ตอนนี้อยากได้เพลาะขับเกียร์ใหญ่ครับ ที่ร้านตอนซื้อมาทั้งร้านไม่มีเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้