สอบถามเพื่อนๆพี่เรื่องเครื่องb16กับb20เเละก็รบกวนขออีเมลเพื่อนพี่ๆด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oateksom, 1 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    พอดีตอนนี้ได้เวลาจะปลดระวางเครื่องเดิมเเล้วครับ รถเเต่งสวยสวยเเต่เครื่อง เเหม่ มันน่าอายชิบ เหอๆๆ ก็เล๊งไว้2ตัวนี้ครับ

ก็พออ่านกะทู้เพื่อนๆพี่ๆมาเเล้วเหมือนกัน ไงก็ชี้เเนะหน่อยนะครับ

เออขออีเมลด้วยครับ เผื่อคุยเเลกความรู้สะดวกหน่อย Thankkkk

2. oateksom

30
    0
    0
    พอดีเคยสมัครสมาชิกไปเเล้ว เเต่ลืมพาสเวิดหมอเข้าไป จำรหัสมันก็ไม่ขึ้น

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    วางเลยคับ ดีกว่าเดิมเเน่คับตามชอบเลย

4. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ใช้ B20Z อยู่ จะลองมานั่งดูก่อนมะ
    แล้วจะชอบ อิอิ

5. oateksom

30
    0
    0
    ผมไปดูกระทู้เก่าที่พี่วางเครื่องอยู วางร้านพี่หนุ่มชะมะครับ เออพี่รบกวนขอเมลหน่อย สนใจๆ

6. oateksom

30
    0
    0
    วางเลยคับ ดีกว่าเดิมเเน่คับตามชอบเลย

มีข้อมูลรายละรื่องด้วยมะครับ ขอบคุนมากครับ เออลืมบอกไปของผม ออโต้ อยากจะรู้ว่า เครื่องสองตัวนี้ อันไหนเเรกกว่ากัน

b20 เนี้ย เเต่งให้เเรงกว่าเดิม ทำยังไงบ้างครับ เเละก็ระหว่าง b16กับb20 at ตัวไหนเเรงกว่ากัน ราคาพร้อมวาง เเละก็b20นี้กี่ม้าครับ ขอองคุงครับ

7. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ถ้าจะเน้นแรงๆ ผมว่าลืมเกียร์ Auto ไปเลยดีกว่าคับ

แต่ถ้าจะเอา Auto จริงๆ ผมว่า B20 น่าจะเวิร์คกว่า

8. oateksom

30
    0
    0
    ถ้าจะเน้นแรงๆ ผมว่าลืมเกียร์ Auto ไปเลยดีกว่าคับ

แต่ถ้าจะเอา Auto จริงๆ ผมว่า B20 น่าจะเวิร์คกว่า

ครับผมไมได้เอาไปเเข่งกับใครอะครับ เน้นใช้งานมากกง่าครับ ขอบคุนมากครับ ว่าเเต่ขอเมลทั่นหน่อยได้มะครับ

9. oateksom

30
    0
    0
    เเละถ้าจะเอา โอเต้ไปแปลง เป็น ธรรมดา มันจะยุ่งยากมะครับ ขขอบคุนอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้