มีเพื่อนๆอยู่ร้อยเอ็ดไหมครับ อยากรบกวนหน่อย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย knifez, 30 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    รบกวนเรื่องไม่เกี่ยวกับรถหน่อยครับ

ผมอยากถ่ายโอนข้อมูล จาก ฮาดดิส s-ata มาไว้ที่ usb มีใครพอจะกรุณาไหมครับ
    ขอบคุณครับ

2. ไม่น่าจะมีนะครับ เพราะรู้สึกว่า EK Group มีแต่ในกรุงเทพฯ ไม่มีสาขาต่างจังหวัดน่ะครับ

เอาใจช่วยครับ รอผู้รู้มาตอบอีกทีก็แล้วกัน

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไปร้าน คอม ร้าน เนต น่าจะจบเร็วกว่า นะ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้