เสาร์นี้พี่น้องชาว KE ใครจะไปร่วมงาน Retro ที่ไบเทคบ่างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย benz_ke70, 31 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benz_ke70

benz_ke70 New Member Member

25
    0
    0
    เสาร์ที่ 4 เมษายน 53 ใครจะไปร่วมงาน Retro Car ณ ลานกิจกรรมข้างฮอลล์105 ไบเทคบางนาบ่างครับ

2. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ไม่เห็นมีใครเค้าโปรโมทงานกันเลยนิครับมีแน่หรอ

3. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    เอ่ะ ยังไงกัน

4. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0

งาน retro ที่ไบเทค มีวันที่อาทิตย์ที่ 4 เมษา นะครับ มีแน่นอนชัวร์ สติกเกอร์งานออกมาแล้ว

5. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    งาน retro car มีปกติครับ........ แต่รถที่จอดในบริเวณงานมีการกำหนดไว้แล้วบางส่วนครับ

6. ศักดิ์ดา

ศักดิ์ดา New Member Member

30
    0
    0
    และผมจาไปจอดไหนเนี่ย

7. benz_ke70

benz_ke70 New Member Member

25
    0
    0
    วันอาทิตย์ครับโทษทีพิมพ์ผิด
    แล้วยังงี้พวกเราจะไปจอดไหนกัน หรือกระแสRetroปีนี้มาแรง

8. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ไอค๊อกไอแคกไม่สบาย ยังไงจะลากสังขารไปคับ รอทางผู้จัดคอนเฟริมอีกทีว่ามีชัวหรือเป่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้