ke แวนประสบอุบัติเหตุหักกลาง

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย bkk5137, 31 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bkk5137

bkk5137 New Member Member

16
    0
    0
    พอดีไปเจอกระทู้นี้ที่ pantip เห็นแวนแดงเคยคิดถึงที่คลับครับไม่ทราบว่ามีใครพอรู้จักญาติๆหรือเพื่อนเจ้าของรถดังกล่าวบ้างมั้ย

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V9060611/V9060611.html

ขอไว้อาลัยกับผู้จากไปด้วยครับ

2. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    อยู่แถวสำโรงครับคันนี้

3. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ

4. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

ยังไงก็ระมันระวังกันมากขึ้นนะครับ

ถนนประเทศไทยไม่มีอะไรแน่นอน

5. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    อย่างงี้ถ้ามีโรบาร์ก็ไม่น่าจะหักครับ พี่ๆๆน้องๆๆๆ ต้องระวังกันหน่อยใกล้ปีใหม่เเล้วครับ

6. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ช่วงสงกรานต์ขอให้ระมัดระวังกันด้วยครับ เรื่องยางเรื่องระบบเบรคดูแลกันให้ดีครับ
    ผ้าเบรค+น้ำมันเบรคใช้ของดีๆเลยครับ ยางดูกันหน่อยก็ดีครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:14:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:14:23 ----------

ช่วงสงกรานต์ขอให้ระมัดระวังกันด้วยครับ เรื่องยางเรื่องระบบเบรคดูแลกันให้ดีครับ
    ผ้าเบรค+น้ำมันเบรคใช้ของดีๆเลยครับ ยางดูกันหน่อยก็ดีครับ

7. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อญาติๆด้วยครับยังไงก็ขับระวังๆกันหน่อยครับ

8. ขอแสดงความเสียใจด้วยดับ

9. ELLE_VOLK

ELLE_VOLK New Member Member

10
    0
    0
    ร่ามไว้อาลัยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้