กระจกทรงGTเคฟล่า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 28 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    แบบว่าจะใส่กระจกทรงGTเคฟล่า แต่ไม่รู้ว่าจะซื้อของยี่ห้อไรดีรบกวนพี่ๆแนะนำทีครับ
    อยากได้แบบตรงรุ่นพร้อมแป้นยึด โดยที่ไม่ต้องแปลงอะครับ หรือพี่ๆใครมีรูปหรือรถพี่ๆท่านไหนใส่ช่วยลงรูปให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ปล.พอดีอยู่ขอนแก่นอะครับ

2. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    เสริมหล่อใหญ่เลยนะคับ คุณแจ๊ค
    ผมเห็นทรง spoon กับ ganador ก็เท่นะคับ ตรงรุ่นไม่ต้องแปลงด้วย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:43:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:42:45 ----------

เสริมหล่อใหญ่เลยนะคับ คุณแจ๊ค
    ผมเห็นทรง spoon กับ ganador ก็เท่นะคับ ตรงรุ่นไม่ต้องแปลงด้วย

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอชมครับคุณแจ๊ครีบๆใส่นะครับจะได้ดูเป็นแบบครับพอดีผมก็สนใจอยู่เหมื่อนกันส่วนเรื่องยี่ห้อและราคารอผู้รู้อีกทีครับ

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ผมว่า คราฟ สแคว สวยกว่านะคับดูโหดดี ราคาก็โหดตามกระจกเลยคับ
    รอชมด้วยคนครับ

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    GT มันเท่ดีนะ แต่ มองยากขึ้นนะครับ

6. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ...................

craft square แจ๋งดีครับเล็งๆอยู่

7. NATTEZ

NATTEZ New Member Member

96
    4
    0
    ผมใส่นานแล้วครับของcraft square...งานพี่เชนครับ...ลองติดต่อดูครับ...สวยๆ..โหดๆ

8. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    .....มีเบอร์ปะครับ..... ขอบคุณครับบบบบบบบบบบ

9. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    เบอร์ พี่เชน KAEZA SHOP ครับ
    081 839 6617
    081 814 4020

10. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    แบบนี้เลยครับคุณแจ๊คสวยโคตรๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้