อยากได้สักคัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย noll, 30 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noll

noll Guest

0
    0
    0
    มีงบ200000อยากได้รุ่น wing roadได้ไหม แบบไฟหน้าเต็ม
    1.ติดแก๊สใต้ท้องได้ไหมราคาเท่าไร
    2.ขุดแต่งรอบคันราคาเท่าไร ผิดกฎหมายไหม
    3.กระจกไฟฟ้าราคาเท่าไร เอาแบบรถเก๋งนะครับ(ไม่เอาแบบมีปุ่มกดยื่นออกมาเฉยๆ)

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มีงบ200000อยากได้รุ่น wing roadได้ไหม แบบไฟหน้าเต็ม ตอบ ได้ครับถ้ามีคนขาย ไฟเต็ม ปี 2002 ขึ้นมา
    1.ติดแก๊สใต้ท้องได้ไหมราคาเท่าไร ตอบได้ครับ ราคาโทรถามร้านเลยครับเพราะมันราคาไม่เท่ากัน Google มีคำตอบครับ
    2.ขุดแต่งรอบคันราคาเท่าไร ผิดกฎหมายไหม ตอบไม่ผิดครับ ราคา หมื่น อัพ ครับ
    3.กระจกไฟฟ้าราคาเท่าไร เอาแบบรถเก๋งนะครับ(ไม่เอาแบบมีปุ่มกดยื่นออกมาเฉยๆ) ตอบ แผงประตูตัวนอก van ชุดละแปดพัน สี่บาน ค่าทำสีอีกห้าพัน สองบานหลัง เอาไป ตั้งโชว์ครับ ..

..

ลอง ศึกษาข้อมูล ก่อน ก็ ดีนะครับ .. อย่าลืม สมัครล๊อกอินด้วยนะครับ
    จะได้ทราบว่า จขกท. มีตัวตน จริงๆ ..
    พี่น้อง NV จะได้อยากเข้ามาตอบ

www.one2car.com <<< ลอง หาดู ครับ :D

3. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    3.กระจกไฟฟ้าราคาเท่าไร เอาแบบรถเก๋งนะครับ(ไม่เอาแบบมีปุ่มกดยื่นออกมาเฉยๆ) ตอบ แผงประตูตัวนอก van ชุดละแปดพัน สี่บาน ค่าทำสีอีกห้าพัน สองบานหลัง เอาไป ตั้งโชว์ครับ ..

ชอบอะครับ
    ที่ว่าบานหลังเอาไว้ตั้งโชว์
    อิอิ

4. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    พาทส์NVสอบถามจากป๋าเบิ้มได้จะเอาแบไหนป๋ามีทั้งนั้น

ครับ...หาข้อมูลให้ดีๆก่อนตัดสินใจ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้