ซ่อมลูกหมากมันเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหรอะคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย natthorn, 29 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natthorn

natthorn New Member Member

51
    0
    0
    ลูกหมากมันมีจารบีออกมาเต็มเลยซ่อมเหลือเปลี่ยนดีค่าใช้จ่ายเท่าไหรคับใครพอรู้มั้งคับ

2. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ลูกหมากหรือเพลาขับครับ น่าจะเป็นจารบีเพลาขับมั้งครับ
    ก็เปลี่ยนแค่ยางหุ้มเพลาอ่ะครับ ค่าแรง 250 ค่าของไม่เกิน 400
    ผมใช้ของ seiken หาได้ตามร้านอะไหล่ 270 เองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้