ไม่ทราบว่าท่านสมาชิกท่านใดมีไฟท้ายไทเกอร์ ไม่ได้ใช้ขายไมครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย wongpadoo, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wongpadoo

wongpadoo New Member Member

34
    0
    0
    ไม่ทราบว่าท่านสมาชิกท่านใดมีไฟท้ายไทเกอร์ ไม่ได้ใช้ขายไมครับ ถ้าเป็นของแท้ยิ่งดีครับ หรือไม่ก็เป็นของแต่งก็
    ได้ครับ เสนอราคามาเลยครับ มีรูปด้วยยิ่งดีครับ บอกราคา และเบอร์โทรด้วยนะครับ ผมจะกลับไปครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หาตามร้าน อะไหล่ มือ สอง น่าจะข้างละ 500 โดยประมาณ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ต๋าม ปล๋า ทาม แม๋น ว๊า เลย คับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ร้าน อะไหร่ มือสอง น่าจะพอมี นะครับ

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผมมีข้างขวาข้างเดียวครับ เอาไหมครับ ของใหม่เบิกฮ้าง อิอิ

ผมมีไฟมิลเลเนี่ยมสวยๆ1500บาท ไฟTIGERเดิมๆแท้ๆสวยๆ1000บาท 0830925673 โทรไม่ติดฝากข้อความไว้หรือเบอร์ไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้