ขอขอบคุณ ทุกท่าน ที่ไปร่วมงาน CAR CLUB FESTIVAL 2010 นะครับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 29 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    จากทีมงาน SuperClub

ขอขอบคุณทุกท่านที่ไปร่วมงาน

ทั้ง CarClub ที่ไปร่วมแข่ง

และ CarClub ที่ไปร่วมโชว์

มีไร ติชม หรือ ต้องปรับปรุง

แจ้งได้เลยนะครับ

ทางเราจะได้นำไปแก้ไขให้ดียิ่งขึ้น

ขอบคุณครับ

2. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ไปร่วมมาคับผม งานจัดดีมากๆคับ

ปล. น่าจะมีห้องแอร์ให้บรรดาแม่บ้านผู้ติดตาม อยู่หน่อยนะคับ เราจะได้อยู่ในสนามแบบนานๆโดยไม่กังวล

เห็นมีแต่ห้องสื่อมวลชน

อิอิ อันนี้ความเห็นแบบขำๆนะคับ ไม่ซีเรียส คับ เพียงแค่เห็นว่าทุกวันนี้โลกมันร้อนจัง

3. Thanatorn

Thanatorn New Member Member

44
    0
    0
    สนุกมากครับงานนี้ถึงแม้อากาศร้อนบ้างรถเยอะดี ก็ขอขอบคุณผู้จัดนะครับ

4. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    จัดอีกเมื่อไหร่ บอกด้วยเด้อคับ

5. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    รบกวนขอผลแข่ง+เวลายูจอยหน่อยคับพี่

ขอบคุณคับ

6. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    แม่บ้าน ตัวดำ

7. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ผู้จัดน่าจะมีรูปมาให้ดูบ้างนะครับ

8. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
  9. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ขอบคุณทางผู้จัดมากนะครับ สำหรับงานดีๆ แบบนี้ โอกาสหน้าถ้ามี จะไปร่วมสนุกอีกนะครับ

10. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ขอบคุณมากๆครับในครั้งต่อไปถ้ากำหนดวันลงตัวแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ คาดว่าคงประมาณหลังจากแข่ง SUPER CAR สนามแรกที่ สระแก้ว ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้