ยังไม่หายมันส์ พี่หนุ่มบอก นัดนอกรอบกันหน่อย วันศุกร์ 2 เมษายน 2553 นี้ ที่เดิม แมคโดนัลด์ เกษตรนวมิ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 31 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    พี่หนุ่มโทรมาบอกว่ายังไม่หายมันส์จากทริประยองที่ผ่านมา เลยอยากจะมานัดเจอเพื่อนๆกันอีกซักรอบ(วัยรุ่นจริงๆ พี่แก 5555)

วันศุกร์นี้นะครับ 4ทุ่มเป็นต้นไป ที่แมคโดนัลด์ เกษตรนวมินทร์ เหมือนเดิมมมม ใครว่างๆ มานั่งเล่นพูดคุยกันได้นะครับ ไม่จำเป็นต้องเอา MR2 มาก็ได้ มาคุยกัน ขำๆ

ที่ไปแล้วตอนนี้มี
    1.พี่หนุ่ม
    2. โจ้
    3. the_kong!_salad
    4. จิ๊บ
    5. พี่อาร์ม

แก้ไขล่าสุด: 2 เมษายน 2010
  2. the_Kong!

the_Kong! Guest

0
    0
    0
    อยากไปครับเเต่ไม่รู้ตักใครเลย คราวก่อนก้ไปเเอบดู นิดหน่อย เห็นเเต่รถไม่เห็นคน คราวนี้ถ้าว่างคงเเวะไปอีกครับ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    คราวที่แล้วจอดรถหน้าแม๊ก แต่ตัวไปนั่งตรงอื่นกัน คราวนี้ก็มาเลยครับ โดยคราวนี้มาถึงแล้วโทรหาผมก็ได้ จะได้บอก ว่านั่งอยู่ตรงไหน

4. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ขอบคุณครับ ยังไงอาจจะต้องรบกวนครับผม

5. pookpui

1,304
    6
    38
    ใครไปไม่ถูก โทรหาผมแล้วกันนะครับ ที่ 089764067

6. ไปไม่ถูกง่ะ........

7. pookpui

1,304
    6
    38
    งั้นก็โทรมาถามทางผมก็แล้วกันครับ หมั่นไส้จริงๆคนนี้ 555555555555

8. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    ตัวเลขหายไปตัวนึงครับพี่

ผมไปมาแล้วครับตอนประมาณ22:30-23:30ไม่เห็นใคร(และไม่รู้จักใครด้วยครับ) เลยกลับก่อนครับ เสียดายจัง:cry::cry::cry:

9. pookpui

1,304
    6
    38
    จะบอกว่ายังไงดี ผมไปคนเดียวครับวันนี้ พอดีคนอื่นติดธุระหมด ก็เลยไปนั่งกินแม๊คเล่นๆ โทดทีครับ ลงเบอร์ไม่ครบ ไม่งั้นคงได้คุยกัน เพราะน่าจะเห็นรถผมจอดอยู่ในลานจอดอะ(ผมไปถึงสี่ทุ่ม นั่งกินถึงห้าทุ่ม แล้วก็ออกไปรับเพื่อนที่ไม่ได้ขับเอ็มอาร์ทู แล้วก็มานั่งกินกาแฟที่นั่นต่อถึงตีหนึ่ง เป็นไปได้ว่าอาจจะไม่ได้เจอกันครับ)

ฮ่วย........ ถ้ารู้ว่านั่งเล่นยาว คงไปสมทบแล้ว เห็นบอกว่าจะอยู่ถึงแค่ห้าทุ่มเที่ยงคืน แล้วจะไปต่อกัน ผมเลยไม่ได้ไปแจม.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้