ถึงบ้านกันยังครับเพื่อนๆ เช็คชื่อหน่อยครับ !!!!

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป., 28 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ทริปนี้สนุกมากๆ และก็เหนื่อยมากๆ ขอไปพักผ่อนก่อน แล้วจะเอารูปมาลงให้ดูครับ ส่วนรายละเอียด ต้องรบกวนโจ้มาเล่าครับ มันส์อย่าบอกใคร

อ้อ ขากลับ "ชิ้ว" ตีคู่ไปกับ nissan GTR เลยครับ รอเจ้าตัวมาเล่าละกาน............:cool:

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง "โจ้" ครับ ถ้าไม่มีโจ้ งานนี้ไม่เกิดขึ้นแน่ๆ ครับผม

ขอณุญาติพี่บอย ลงรูปนี้ด้วยครับ ดูแล้วมันได้ใจจริงๆ :p

แก้ไขล่าสุด: 28 มีนาคม 2010
  1. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ขอบคุณ น้องโจ้มากนะครับ แต่ก็ขอโทษทุกคนด้วยที่ต้องกลับก่อน
    รถน้องนัทเป็นไงบ้าง สนุกและเหนื่อยดีครับ

2. t - s t y l e

t - s t y l e New Member Member

62
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนนะครับ ที่ร่วมมือร่วมใจกัน ทำให้เกิดทริปนี้ได้
    "สนุกบวกกับเหนื่อยจริงๆ" อันนี้ขอคอนเฟิร์มครับ

ปล. หลงๆซัดๆ ฮากันไปครับพี่น้อง

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ผมว่าเน้นหลงซะมากกว่านะครับ ในกำหนดการต้องถึง เที่ยง แต่จริงๆกลับถึงบ่าย 3 โมง กำจิงๆ

ส่วนเรื่องที่พี่ยอดบอกว่าตีคู่ gtr ผมจะถามว่าใครกันแน่พี่ ผมเห็นผมเอาก่อนเลย - -"

4. เห็นไหมครับเพื่อนๆ เจ้าตัวออกมายอมรับเรื่อง GTR แล้ว.............

5. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    มันหนุกมาก ยิ่งช่วงทานข้าวบ่ายเสร็จ เดินทางไปโรงแรมยิ่งมันใหญ่
    งานหน้ามีจัดอีกไปเหนือโค้งเยอะทางดีสาดมันๆ

6. เห็นด้วยๆ ทางระยองนี้ถนนไม่ดีเลย เอาที่ถนนดีๆ หน่อยดีกว่า

ทาง จ.น่าน ไหม ภูฟ้า ทางเพิ่งทำเสร็จ จะได้ใส่กันให้ถึงไหนถึงกันเลย

7. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    มันส์มากกก ขากลับไม่เห็น gtr เลยสงสัยมันไล่ผมไม่ทัน(หรือปล่าว) ส่วนเรืองทริปนี้ต้องให้โจ้เล่าว่า โหด มันส์ ฮา ขนาดไหน อ๋อขอบอกต้อง โจ้ เล่าเท่านั้น คนอื่นเล่าไม่เห็นภาพ....และขอขอบคุณน้องๆและกลุ่ม gto ที่มาร่วมสร้างสีสันความมันส์ สนุกอย่างนี้ต้องมี ภาคสองอย่างแน่นอนและที่ต้องขอบคุณมากๆๆจะเป็นใครไปไม่ได้...คือน้องโจ้...ของเรานี้นี่เอง...เย้เย้ๆๆๆๆๆ

8. โจ้เท่านั้น ต้องโจ้เท่านั้น เท่านั้นจริงๆ ................

9. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ถนนดีๆก็ต้องมาหัวหินนะครับ ผมว่าใกล้กรุงเทพดี..........

10. รูป sample ครับ ยังเหนื่อยอยู่เลย ไม่มีเวลาย่อรูป

อันนี้รูปที่ พีระ และรูปผู้ที่เหลือรอดอยู่และได้วิ่งในสนามฟรี 2 รอบ ครับ

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขากลับเจอพี่ยอดที่มอเตอร์เวย์ด้วย ได้เห็น mr2 ตอนวิ่งแล้ว มีฟามสุขจิงๆครับ ขอบอก

12. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สองวันนี้งานยุ่งโคตรๆ กลับบ้านมาหลับตายเลย เหมือนชดใช้กรรมเลย เหอๆๆๆๆๆ

รูปผมก็เตรียมไว้แล้วนะครับ นั่งคัดเลือกมา ประมาณ 300 รูปได้ เด๊ยวจะเอามาลงให้เร็วที่สุดนะครับ

13. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ

พี่ณุ ขอบคุณครับพี่ รถผมซ่อยเสร็จแล้วครับ ไปเอารถเช้าวันอาทิตย์ โดนไป 1500 บาท ครับพี่

หม้อน้ำแตกครับพี่ ตอนนี้กำลังเก็บเงินใส่หม้อน้ำมิเนียมค๊าบบบ ^^

14. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    ขอขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ ที่ให้ความช่วยเหลือผมตอนรถเสีย โชคยังดีที่อยู่ใกล้อู่ ไม่งั้นฝาโก่งแน่เลย TT

ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ ชาว GTO,FTO,SLK and EVO 8 ด้วยครับ

มายากลเป็นไงบ้าง พี่ ??? อิอิ

15. มายากลเยี่ยมมากเลยครับ เข้าใจแระว่าทำไมชื่อ login ถึงเป็น nutmagic

ว่าแต่สรุป น้ำแตก ต้องจ่าย 1500 เหรอครับ อิอิอิ

16. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ราคาพอๆกับน้ำแตกในอาบอบนวดเลย 555555

แก้ไขล่าสุด: 31 มีนาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้