แก๊บหลัง Pulsar ใส่กับ NV Van ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tuta, 23 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    พอดีไปเชียงกงมา
    ค่าเข้าเชียงกง 1$ เลยไปเดินเล่นขำๆ
    อยากได้อะไรก็เอาเครื่องมือไปถอดได้เลย ตรงประตูขาออกจะมีเจ้าหน้าที่คิดเงิน ซึ่งก็ไม่แพงมากนัก

ได้ไฟขาวของแท้มา1ชุด

แล้วก็ไปเจอแก๊บหลังของ Pulsar มีไฟเบรคหลังด้วย

อยากซื้อไปใส่ NV Van ไม่ทราบว่าพอจะใส่ได้ไหมครับ

2. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ของผมเป็นตัว กระบะ หล่อมาตามใจชอบ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เดี๋ยวรอชาวแวนมาไขครับ...:D

4. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    ค่าเข้าเซียงกง 1$ อยู่ที่ไหนเหรอ อยากไปบ้าง ช่วยบอกที

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    Pulsar ตัวไหน คับ ??????

6. มีรูปไหม๊คับ สวยไหม๊

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ตามไปเลยครับ ซาวิดเซอร์แลน นู๊น ..

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จึ๋ยยย ไม่ได้อยู่บ้านเรานี่หน่า
    แล้วสั่งของพี่แกได้ป่าวเนี่ย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:44:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:43:56 ----------

จึ๋ยยย ไม่ได้อยู่บ้านเรานี่หน่า
    แล้วสั่งของพี่แกได้ป่าวเนี่ย

9. slimant

1,271
    4
    0
    ไม่เห็นเจ้าของกระทู้มาตอบเลย ว่า Pulsar รุ่นไหน

ยังอยากรู้อยู่ รึเปล่า ถามแล้วหายทุกที

มันทำให้ ไม่อยากตอบ

:)

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ปามาณนั่น ..

11. slimant

1,271
    4
    0
    คนรอตอบเค้าน้อยใจ นะเนี่ย

อิอิ

12. นายโต

นายโต New Member Member

36
    0
    0
    หะแหม้...... ร้อนวิชาจังเลยน่ะคุณเก่ง
    ตอบไปเลยครับ ไม่ต้องรอเจ้าของกะทู้ เป็นความรู้เพื่อนๆครับ อิอิ

13. ช่ายๆ ตอบก่อน มีสิทธิก่อน

14. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...น่าจะหมายถึงตัว N15 นะครับ..เพราะเห็นบอกว่ามีไฟเบรค
    ...ตัว N14 GTI-R นั่นไม่มีไฟเบรคอ่ะครับ...

15. slimant

1,271
    4
    0
    คุณ หนุ่ม N15 แบบไม่มีไฟเบรก ก็ มีนะครับ เป็นตัว Autech Version
    Spoiler เหมือน Wingroad Autech เป๊ะเลย

ส่วน N14 แบบมีไฟเบรกก็มีนะครับ อิอิ

เพราะฉะนั้น เดาไม่ถูก
    แบบนี้ ทำให้หลายคน เบื่อที่จะตอบ
    และก็จะอ่านอย่างเดียวในที่สุด

ช่วยตอบๆ Spoiler แบบไหน ก็ต้องแปลง ต้องเจาะครับ แต่ช่างไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก อิอิ
    มีแบบเดียวที่ไม่ต้องแปลง คือ Spoiler ที่ติดมากะ ฝาท้าย NV VAN นอก ตัวนี้ อ่ะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2010
  16. [-หนุ่ม-]

388
    2
    18
    ...อิอิ เดาจากการบอกเล่าของ ท่าน Golf-GTI ว่ามีไฟเบรคและต้องการแปลงใส่ van อ่ะครับ
    ...ก็เลยตัดตัว N15 Autech และ N14 Sedan ออกตั้งแต่แรกอ่ะครับ...

...แต่ไม่ว่าตัวไหนก็เสร็จ "ช่างไทย" แน่นอนครับ...อิอิ

17. [-หนุ่ม-]

388
    2
    18
    ...ทำไมมัน ขึ้นซ้ำอ่าครับ...กดทีเดียวเองอ่ะ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2010
  18. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ปามาณว่า หน้าเวปกะลังปรับปรุงอยู่ครับ

19. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ไม่ทราบรหัสตัวถังครับ

บอดี้นี้เลยครับ แก๊บหลังมีไฟเบรค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้