ทำไมเวลาผมคลิกดูอะไรมันก็เปิดไม่ได้

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย jojodominan, 25 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    มันเป็นทุกอันเลยอะครับเมื่อเข้าฟอรั่มมาแล้วก็ปกติแต่พอจะเข้าไปดูมันก็ขึ้นอะไรไม่รู้คือเหมือนว่าหาไม่พบไม่มีอะไรเลยประมาณนั้นอะครับเป็นมานานแล้วรบกวนหน่อยครับ...เข้าไปดูอะไรไม่ได้เลยไม่รู้ว่ามีใครเป็นเหมือนผมป่าว...แล้วต้องแก้ยังไงครับรบกวนด้วยจริงๆ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เปิดดูหัวข้อหรือเปล่า ก็เป็นปกตินะ
    ขอข้อมูลเพิ่มเติมหน่อย เข้าไปหน้าไหนบอร์ดไหน ชื่อหัวข้ออะไร
    รวมทั้งเว็บบราวเซอร์ที่ใช้ เวลาที่ใช้งาน

3. pukkhom

pukkhom New Member Member

1
    0
    0
    ของผมก็เปิดดูไม่ได้ ขึ้นว่าไม่มีกระทู้อย่างน้อย 1 อันในฟอรั่มนี้ Relax ครับ ทำไงถึงเข้าดูได้ เป็นรูปกุญแจล็อก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้