ช่วยบอกตำแหน่งที่ติดเสา Haft หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย king8846, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. king8846

king8846 New Member Member

29
    0
    0
    ช่วยบอกตำแหน่งที่ติดเสา Haft หน่อยคับ ได้วิธีเจาะยิ่งดีเลยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับสำหรับคำตอบ

2. WUT EK 96

WUT EK 96 New Member Member

52
    0
    0
    เร็วเข้า ช่วยกันหน่อย

3. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    กำลางจะปายติดเหมือนกาน ... แต่คงให้ช่างเขาติดครับ..

4. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
  6. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ตอนนี้ผมเดินสายรอไว้หมดแล้วเหลืออย่างเดียว
    คนเจาะเพราะฝีมืออันเก่งของผมคงพลาดแน่

7. MY LOVE EK

MY LOVE EK New Member Member

28
    0
    0
    ผมคิดว่าให้คนที่เคยเจาะๆให้ดีกว่าครับ เด๋วผิดพลาดมาแล้วจะเศร้าใจครับ ของเพื่อนผมเจาะเองเล่นซ่ะรูเบอเลม
    หลวมมาก แถมเอียงไม่เหมือนชาวบ้านเขาอีก เลยอยากแนะนำให้คนที่เคยเจาะๆให้จะดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้