เปิดตัว NX เครื่อง Ga16-Black(ของผมเองครับ)พอดีเพิ่งไปทำกันชนหน้ามาใหม่ ติชมกันได้ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย NSK_LP, 24 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NSK_LP

NSK_LP New Member Member

10
    0
    0
    เปิดตัว NX เครื่อง Ga16-Black(ของผมเองครับ)พอดีเพิ่งไปทำกันชนหน้ามาใหม่ ติชมกันได้ครับ View attachment 1563466 View attachment 1563468 View attachment 1563469 View attachment 1563470 View attachment 1563472

2. NSK_LP

10
    0
    0
  3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    NX ยังไงก็หล่อครับ วิ่งทะลุ 200 เลยรึเปล่าครับ

ขอบๆประตูที่เป็นยางหุ้มเคฟล่าห์ ก็สวยดีครับ

ทำสีใหม่ ด้วยรึเปล่าครับ แวววับเลย

แต่ป้ายทะเบียนด้านหน้า บังทางลมเข้ารังผึ้ง+หม้อน้ำซะมิดเลยนะครับ

4. NSK_LP

10
    0
    0
    คันนี้อยู่กับผมมาประมาณ 1 ปีครับเจ้าของเดิมทำสีมาใหม่ก็ทำสีมาประมาณ 4-5 ปีได้ ส่วนตรงป้ายทะเทียนก็ติดไว้ชั่วคราวครับ(เพราะกำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะเจาะติดเลยหรือว่ายิงกาวไม่ก็ซิลิโคลนตรงกันชน)
    ส่วนกันชนหน้าเพื่งทำมาได้ 2 วันครับงานดีมากๆครับถูกสุดๆ(ผมเอาแบบไปให้เค้าทำตามแบบเหมือนตามสั่งเลย)***ราคาพร้อมทำสีและติดตั้งอยูที่ 5500 เองครับ งานดีมากๆสีประกายมุกด้วย 083-443-2456 ปรึกษาได้ครับ(เรื่องร้านทำไฟเบอร์)

5. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    เหมือน บอย ครับ ป้ายทะเบียนใหญ่ไป ครับ บังลม เข้าแผงแอร์ กับแผงหม้อน้ำและเครื่องยนต์ แนะนำ ครับ ป้ายแบบนี้ดีกว่า ตามลิ้งค์ ----> http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=121601
    อิอิ ...แอบขายของเล็กน้อย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:53:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:53:05 ----------

เหมือน บอย ครับ ป้ายทะเบียนใหญ่ไป ครับ บังลม เข้าแผงแอร์ กับแผงหม้อน้ำและเครื่องยนต์ แนะนำ ครับ ป้ายแบบนี้ดีกว่า ตามลิ้งค์ ----> http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=121601
    อิอิ ...แอบขายของเล็กน้อย

6. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    อ่ะโหยยยยยยย รถสวย ค๊าบบบบ เนียนดีจังเรย ^_^

มี 2 คำถามคับ
    1.หุ้มเคฟล่า ยางกับพลาสติก รอบหน้าต่าง นี่ทำมาเท่าไหร่ครับเอาเเบบได้อย่างในรูปเรยอ่ะ คับ 2ฝั่ง

2.เเล้วที่ทำมาเป็นเคฟล่าเเท้หรือ 3 m ครับ

7. NSK_LP

10
    0
    0
    เป็นสติกเกอร์ครับ หุ้มเองรอบคันเลย หมดเงินไปประมาณ 500 บาทเองครับ

8. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    สวยดีครับ

9. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เปิดตัวไม่กี่วัน เห็นประกาศขายแล้วเหรอครับ

10. NSK_LP

10
    0
    0
    ลงเช็คเรตติ้งดูเฉยๆครับผม...อิอิ

11. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    ห้องเครื่องกับตัวรถสะอาดมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้