ประกาศ : เตรียมตัวมีตติ้งเต็มๆกันอีกครั้งช่วงเดือน มีนาคม น่ะครับ !!

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย นาย...อั๊ยซ์..., 10 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    รายละเอียด ตอนนี้ยังไม่ได้คุยกันจริงจังน่ะครับ

เท่าที่คุยๆกันก็จะเป็นประมาณว่า ..

หาที่กว้างๆ ร่มๆ สบายๆ นัดกันช่วงบ่ายแก่ๆ

ถ่ายรูปรวม ทั้งรถ และคน เพื่อทำเป็น Gallery ของพวกเราครับ

วันที่เท่าไหร่ และ สถานที่ไหน

เดี๋ยวคงต้องขอคุยกันอีกครั้งครับผม

ขอเพียงอย่างเดียวครับ คือ อยากให้มากันเยอะๆจริงๆครับผม

ขอบคุณครับ .. แล้วจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับผม !!

:cool:

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ว้าววว ๆๆๆ ถูกต้องเลยครับนายอั๊ย ดีจิงๆเลยมีคนมาโพสบอกก่อนพี่มาโพสบอกไม่ทันเหอๆๆ เดี๋ยวยังไงจะจัดสรรที่ให้ได้มิตติ้งกันอย่างสบายใจนะครับ รบกวนสมาชิกทุกท่านดูรายละเอียดได้ภายในเว็ปเลยนะครับ สำหรับคัยที่ไม่สะดวก สามารถโพสบอกได้ว่าจะให้โทรติดต่อได้ที่เบอร์ไหนนะครับ ( ค่าบริการโทรบอกครั้งละ 5 บาทนะครับ ) เหอๆๆ ล้อเล่นคร้าบบบบบ

3. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับ........เด๋วจาเตรียมเช็ดรถรอนะครับ

4. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รับทราบครับ ยังงัยครั้งนี้ผมต้องไปให้ได้ครับ

5. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    รับทราบครับ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อืมๆๆๆ.......ขยันขันแข็ง.....เข้าท่าๆ.......อิอิ

7. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    555555++ 555555++

ทำเป็นเท่ห์ไปงั้นแหล่ะลุง

ถึงเวลาจริงๆ ก็หาย อ่ะครับ อิอิ

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เข้ามาดูข้อมูลว่ายังงัย ที่ไหน เมื่อไหร่ อย่างไร ฮ่าฮ่า

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ตอนนี้กำลัง เตรียมหาสถานที่ เหมาะๆ อยู่ ครับ
    ตามคอนเซปต์ เลิศ หรู แต่ จน ครับ อิอิ

10. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0

โอว์ .. ช่ายเลยครับ

ทุกวันนี้ ผมก็ใช้ปรัชญาชีวิตแบบนี้ ในการดำเนินชีวิตครับ !!

สบายไป :eek:

11. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รออยู่งับ

12. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ซึมซาบ ครับ

13. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จะตามไปดู รถไม่มีอ่ะคับเข้าร่วมได้มะคับ

ปล.ผู้ดูแลใหม่นี่ ไฟแรงดีจริงๆ ฝากด้วยนะคับคลับจะได้ครื้นเครง

14. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จะตามไปดู รถไม่มีอ่ะคับเข้าร่วมได้มะคับ

ปล.ผู้ดูแลใหม่นี่ ไฟแรงดีจริงๆ ฝากด้วยนะคับคลับจะได้ครื้นเครง

15. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รออยู่ครับ

16. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    เริ่มปวดตับ กับการหาลานกว้างๆอ่ะครับ !!

คิดไปคิดมา ถ้าเป็นปั๊มน้ำมันใหญ่ๆ จะเข้าท่าไหมเอ่ย ??

หลังจากเสร็จธุระเรียบร้อยแล้ว จะไปนั่งทำบาปกันที่ไหน ค่อยว่ากัน

แบบนี้ เป็นเช่นไรครับผม !!

17. ohho108

ohho108 New Member Member

29
    1
    3
    505 ไม่หล่อ ไปด้วยได้ไหมขอรับ

ผมขอเสนอ ลานจอดรถ BIG C บางนา (ติดเซ็นทรัล)ครับ ชั้นบนสุดเป็นลานกว้างมาก ประมาณสนามฟุตบอลนึงได้ เคยเห็นบางคลับเอารูปรวมตัวกันมาโชว์ เดี๋ยวหาก่อนนะ

ส.-อา. จอดฟรีทั้งวัน จ.-ศ. เสียตัง แต่เอาบัตรไปแสตมป์ที่เคาเตอร์ได้

18. นาย...อั๊ยซ์...

178
    6
    0
    หล่อไม่หล่อ ไม่เป็นไรครับ ไม่ใช่ประเด็นเลย ..

มาได้เลยครับ เต็มที่ !!

---------- Post added at 20:22:53 ---------- Previous post was at 20:22:39 ----------

หล่อไม่หล่อ ไม่เป็นไรครับ ไม่ใช่ประเด็นเลย ..

มาได้เลยครับ เต็มที่ !!

19. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ต้องขอโทษพี่น้องแทนความวุ่นวายภายในเมืองด้วยนะครับ ( ทำยังกะตัวเองเป็นคนก่อ ) เดี๋ยวยังไงจะรีบสรุปมาให้นะครับว่าเป็นที่ไหน และ วันไหน เพราะว่าตอนนี้เราจำเป็นต้องหลบๆสถานการณ์บ้านเมืองซักระยะนึงครับ แต่จะให้ได้ภายในสิ้นเดือนหรือ ต้นเดือน 4 นั่นหละครับ

20. TUM@505

TUM@505 New Member Member

29
    0
    0
    ขอไปด้วยคนนะค๊าบ

21. gaszohol

643
    4
    0
    สู้ๆ ต่อไปนะคับพี่น้อง
    สักวันเราคงได้พบกัน ฮ่าฮ่า อิอิ
    ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค้าบ

22. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เจอกันในเร็ววันนะครับพี่น้อง เหอๆๆ

23. gaszohol

643
    4
    0
    จะสิ้นเดือนแล้วนะ ท่านทั้งหลายเป็นอย่างไรกันบ้าง
    สิ้นเนื้อปะดาตัวกันรึป่าว 555+
    สู้กันต่อไป จุ๊กกรู้วววว

24. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ว่าไงพี่น้องสบายดีกันอยู่ไม๊ เจอกานตอนมิตติ้งเน๊อ

25. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    อยากไปมิตติ้งแล้ว

26. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    กำหนดการออกแล้วนะครับ เจอกันสนามคลอง5 วันศุกร์ที่ 2เมษายนครับพ้ม เวลาสองทุ่มเป็นต้นไปเลยคร้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้