ขอความรู้เรื่องวางเครื่อง

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Drr_tactics, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    คือตอนนี้ผมใช้TFR 4ja1+tf06 ถ้าผมจะวางเครื่อง 3100 แล้วชุดโบมันเข้ากันได้มั้ยครับ
    เช่น เฮด ไอดี แล้วมันวางกันได้พอดีมั้ยครับ
    พวกได ใช้ของเดิมได้หรือป่าว รบกวนหน่อยนะครับ....

2. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ใช้ได้หมดเลยครับผม ยกเว้นปั้มดีเซลเพราะสายพานมันหมุนคนละด้านกันกะรุ่นเฟืองขับ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอบคุณ คุณmseeo2 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้