- - - - Rover623 แต่ละรุ่นต่างกันยังไงครับ GSi SLi SLiS KENSINGTON - - - -

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย parnudon, 3 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. parnudon

parnudon New Member Member

106
    0
    0
    Rover623 แต่ละรุ่นต่างกันยังไงบ้างครับ อยากรู้ข้อแตกต่างของแต่ละรุ่นครับ

SLiS
    SLi
    GSi
    GSi LIMITED
    KENSINGTON

ขอบคุณครับ :confused:

2. Racinghero

Racinghero New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ค่อยแน่ใจนะครับ Sli = เกียร์ธรรมดา Gsi เกียร์ออโต้ GSi LIMITED เป็นรุ่นพิเศษ เพิ่มนู๊นนิดนี่หน่อยครับ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    KENSINGTON ที่สุดของ 623 แล้วครับ

4. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    มีสปอยเลอร์ติดมาจากโรงงานครับ
    หัวเกียร์เป็นลายไม้

เท่าที่ผมสังเกตุเห็นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้