รบกวนถามปัญหานิดหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย EK3766, 9 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK3766

EK3766 New Member Member

16
    0
    0
    ใช่รถเครื่อง4G63Tอีโว3 ทําเป็นขับ 2คับ ขับไปชนเกาะกลางเเล้วเสื้อเกียมันเเตกตรงหัวหมู เฟืองเเคมเเตกตัวหน้า ได้เปลี่ยนหมดเเล้วตั้งมาร์คใหม่เเล้วเปลี่ยนเกียร์ใหม่ยกลูกติดเกียร์ขับ4มาพอมาลองขับเกียร์1รถไม่มีเเรงเลยออกรอบ5-6พันก้อไม่เดิน เเต่รอบเดินเบาปกติ ไม่มีเสียงผิดปกติเลย คลัทยังเหลืออยู่คับ บูซมาปกติ ไม่มีไรผิดปกติเกี่ยวกับเครื่องเลย อยากสอบถามผู้รู้ว่าเปนที่อะไร ช่วยตอบด้วยล่ะกันนะคับ ขอบคุณมากๆๆคับ :cry: :cry: :cry:

2. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ง่ายเลยครับอาการนี้ล็อคขับ4ไม่ได้ครับถอดออกลอค์ให่มเลยครับเด็ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้