สอบถามเรื่องผ้าเบรคครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 7 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผ้าเบรคหลังของEvo1-3 ถ้าจะไปซื้อที่ร้านอะไหล่มีเลยหรือเปล่าครับ
    ถ้าไม่มีใช้ของรุ่นอะไรได้บ้าง หรือว่าต้องถอดออกไปเทียบครับ

ขอบคุรครับ

2. ไม่แน่ใจครับ เป็นไงวันนั้นเบรคหมดเลยเหรอครับ...

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เบรคหลังหมดเลยครับ
    ตอนนี้เบรคทีเตือนเบรคหมดดังสนั่นเลยครับ

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เตรียมตัวไว้เลยก้อง ต้นเดือนหน้ามีอีกรอบแน่ๆครับ :)
    ส่วนผ้าเบรค หาได้ยัง ถ้ายังดูใน PM ก็แล้วกัน

5. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ขอบคุณครับ

ดีเลยครับ
    ผมจะได้เตรียมรถสำหรับต้นเดือนหน้าเลย

6. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    ต้นเดือนหน้ามีไรกันหรอคับ...?

7. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    วิ่งเล่นที่พัทยาเซอรกิตครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้