ถามเรื่องที่ซ่อมที่ท้าวแขนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nokito, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    คือว่าตอนนี้ที่เท้าแขนสองข้างมันเริ่มแตก อยากจะเอาไปซ่อม พอจะมีที่แนะนำไหมครับ?

2. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ร้านไฟเบอร์ซ่อมได้ครับ..... ของผมแตกข้างคนขับ ท้าวแขนกลาง

ถ้าชิ้นส่วนอยู่ครับ เอากาวร้อนประคอง ให้ติดกัน เอาไฟเบอร์เชื่อม

ให้ติดกัน รับรองใช้ยาวๆ

3. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ร้านไฟเบอร์ซ่อมได้ครับ..... ของผมแตกข้างคนขับ ท้าวแขนกลาง

ถ้าชิ้นส่วนอยู่ครับ เอากาวร้อนประคอง ให้ติดกัน เอาไฟเบอร์เชื่อม

ให้ติดกัน รับรองใช้ยาวๆ

4. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปถามร้านทำกันชนแถวบ้านดูนะครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้