*-* // วันนี้ 07/04/07 มิตติ้ง // *-*

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 7 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    วันนี้แล้วนะครับพี่น้อง สำหรับการพบปะ พบเจอ พี่น้อง ชาว Pickup Freedom Club

สำหรับท่านที่ยังม่ายทราบ วันนี้เราจะเจอกันที่ ร้านไก่ย่างโคราช พระราม 5

ตั้งแต่เวลา 19.00 น. เป็นต้นไป ถ้าใครมาม่ายถูกอย่างไร โทรถามทางได้ที่ 089-826-1928 พี่หนึ่ง

หรือ 084-991-5451 เป้ครับ หวังว่าคงจะมาโดยพร้อมเพรียงกันนะครับ

เพราะจะมีเรื่องคุยหลายเรื่อง เช่น เรื่องถ่ายรูปลงหนังสือ สติ๊กเกอร์ป้ายผ้าของคลับ และอืนๆอีกมากมาย

**************** แล้วเจอกันครับ พี่น้อง **************

2. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    มากันเยอะ ๆ นะครับ

จะได้รู้จักกัน เยอะๆ

สร้างคลับที่แข็งแรง

"PICKUP FREEDOM CLUB" จงเจริญ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อีก 5 ชั่วโมง เจอกัน น้องโอห์ม

อิ.......................อิ...................อิ

4. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    รับซาบ

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ว้าว.........................................ว๊าว

น้องเอส จะมาด้วย.....................แล้วเจอกันนะจ๊ะ........................อิ............อิ

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มาอัพเดท .... สมาชิกกันหน่อย

มาอัพเดทข้อมูล สมาชิก ที่จะมามิตติ้งวันนี้กันหน่อยล่ะกัน

1. พี่หนึ่ง (ตาด้า สีทอง) และครอบครัว

2. กระผม นายเป้ ( ตาด้า สีทองออกเทาๆ ) และครอบครัว

3. นายปอร์ ( ตาด้า สีแดง - บรอนซ์ ) และภรรยา

4. นายง้วน ( ตาด้า สีเขียว )

5. นายโป่ง ( ตาด้า สีเขียว อ่อนๆๆๆๆๆ ) และผู้ติดตาม

6. นายโอ ( ตาด้า สีน้ำเงิน )

7. นายขลุ่ย ( ตาด้า สีทอง ) -------------------------- ติดภาระกิจไปต่างจังหวัดม่ายสามารถมาได้

8. นายน้อง ( วีโก้ สีทอง )

9. นายเปา ( ไทเกอร์ / D4D ม่ายแน่ใจ )

10. นายริฟต์ ( นิสสันแวน สีดำ )

11. นายโอ้ต ( อีสุ น้ำเงิน - บรอน )

12. นายโอห์ม ( ตาด้า 940 ).......อิ.........อิ

13. นายกิ๊ก ( ฟรอนเทียร์ สีทอง ) -----------------------ติดภาระกิจไปต่างจังหวัดม่ายสามารถมาได้

14. นายเอส ( โตต้า สีเหลือหมู )

15. นายโจ ( ปู่ วีโก้ )

16. นายปาล์ม ( D Max สีฟ้า )

17. นายหนึ่ง Service Truck ( อีสุ ) และผู้ติดตาม

18. นายตี๋ ( อีสุ ) --------------------------------------------------- รอการยืนยัน

19. พี่ต่อ ( ตาด้า สีน้ำเงิน - คลาดลายไฟสีบรอนซ์ ) ------- ติดภาระกิจ ม่ายสามารถลามาได้ เพราะลาเยอะแล้ว....อิ...อิ

********** นี่เป็นจำนวน คร่าว อาจมีการเปลี่ยนแปลง นิดโหน้ยยยยยยยยยยยยยย ********

ไว้เจอกัน เย็นนี้ ครับ พี่น้อง ทั้งหลาย ขอให้มาโดยพร้อมเพรียงกัน..;) ...........;) .............;) ............;)

7. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แก้ข่าวครับ ของปาล์ม เป็น dmax สีเทาครับ

แต่วันนี้ขอเป็นเด็กแว้น 1 วันครับ WAVE125 สีส้ม innerline ครับป๋ม

8. Strada940

769
    4
    0
    ขณะนี้ฝนกำลังจะตกแล้วจ้า

แต่เย็นดีนะครับพี่น้อง

PICKUP FREEDOM CLUB

9. Strada940

769
    4
    0
    กลับมาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ ครับ

ใครถึงบ้านแล้ว รายงานตัวกันบ้างนะครับ เป็นห่วง

(ห่วงพี่เป้มากหน่อย อิ.....อิ.....ระวังรถสตาร์ท ไม่ติดนะครับ)...........

10. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ถึงบ้านแล้วครับผม

11. Strada940

769
    4
    0
    เอ๊ะ ทำไมพี่โป่งถึงบ้าน ช้า จังเลย

ไปแวะ ชำระ ล้าง ร่างกาย ที่ไหนหรือ ป่าวเนี่ย

กลับบ้านสะดือ ขาว แน่ เลย

12. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ก๊ากๆๆๆๆ

ผมกลับมาถึงบ้านประมาน ตี2เศษๆครับ

ไปส่องน้องปืนที่ บางนา แล้วก็ วนไปส่งน้องโอ๊ต (หลังม.สยาม)

แล้วก็กลับบ้านมาโหลดคลิปต่อครับ

5555+

13. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    กลับมาแบบเปียก ๆ ครับ

14. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

คริคริ ง่วง ชิ หาย

15. Strada940

769
    4
    0
    ไหนง้วน คลิป เสร็จ 7 รอบ อ่ะ

ส่งมาให้หน่อยสิ [email protected]

อย่าพลาดนะ ง้วน

16. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เห้ออออออออ

เอา จิง หรอ พี่

17. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    จัดไป

อย่าให้พลาด

18. Strada940

769
    4
    0
    ไม่พลาดแน่นะ ง้วน

ถ้าพลาดเซ็ง แย่

19. มารายงานตัว พรุ่งนี้ กลับ สุราดแล้ว

20. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ขอโทษทุกคนด้วยที่เป็นตัวตั้งตัวตี แต่มาไม่ได้

21. Strada940

769
    4
    0
    ไม่เป็นไรครับ พี่หนึ่ง ทุกคนเข้าใจครับ

แล้วที่เพชรบูรณ์ เป็นไงบ้างครับ

เป็นห่วงครับ.......

22. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เคลียร์ปัญหาของพี่ก่อนเถอะครับ

เดี๋ยวทางนี้....................ผมจัดการเอง...............อิ...........อิ

มีอะไร..............ให้ช่วยก็บอกได้นะ...............พี่หนึ่ง

23. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนึ่งไม่อยู่พี่เป้ไม่มีเพื่อนกินเหล้าเลยคับ......................:D

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เอ่อ....................................ได้ที

เลยนะเจ้า............................ตั้ม

แต่..................................มันก็จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    แวะมาอ่าน จ้า

26. zaad

2,669
    7
    0
    งานหน้าไม่พลาด

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จัด..................................มา

อิ............................................อิ

28. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    คริคริ

29. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ไปด้วยคับ ........... :D

30. zaad

2,669
    7
    0
    ขอบคุณน้องๆๆทุกคนที่เป็นห่วง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้