ทำพวงกุญแจกันไหม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อยากเสนอ ทำพวงกุญแจ คลับกันไหมครับ

ผมไปเห็น พี่ที่ EG3D ทำกัน สวยดี เลยไปขอข้อมูลมา

จ้างทำ ตกอันละไม่ถึงร้อย เอง

เวปโรงงาน http://www.tarad.com/nk_logo_design/

ตัวอย่าง [​IMG]

ว่าแต่ ต้องออกแบบ มันให้สวยๆก่อน

2. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    จัดไปครับคุณแบ้ง

3. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เห็นด้วยคับ

Joice++Jum

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ออกแบบสิ แล้ว ก็ สำรองจ่ายไปด้วยนะ
    เด๋วมาเก็บ ทีหลัง อิอิ
    เคยแล้ว โดนแล้ว

5. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    น้องใหม่คับ เห็นด้วยครับ++

6. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    เค้ามีจำนวนขั้นต่ำป่าว

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ขอผ้าโพกหัวด้วยได้ไหมคับ

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ง่า ออกแบบไม่เก่ง ทำไงดี

9. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    จ้างบริษัท ออกแบบ อันดับ 1 ของประเทศทำเลย.....อิอิ :D

10. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ทำเลย เอให้เท่ห์กว่าตัวอย่างนะครับ ขอบคุณมาก

11. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    อยากได้ๆๆๆ เอาลวดลายเหมือนสติกเกอร์ึคลับก็น่าจะสวยดีนะครับ

12. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    น่าเห็นใจครับเจอแบบนี้

13. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    เห็นด้วยนะ จัดไปจ้า

14. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    โดนๆๆ

15. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ชอบๆๆๆ.....จัดเลย....ช่วยกันเสนอแบบอะครับแล้วโหวดกันจะได้มีหลายทางเลือก....

16. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    สนใจมากครับผม

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่เห็นด้วยคะ โดยความเห็นส่วนตัวแล้ว น่าจะทำอะไรที่เป็นจุดเด่นเวลานัดรวมตัวกัน เช่น ทำเพลทเหมือนที่เคยทำ, ทำเสื้อ, ทำหมวก

พวงกุญแจ วาว่านะ บางคนก็ไม่เอามาใช้ พกไปก็ไม่ค่อยมีคนเห็นเท่าไหร่ ไม่โดดเด่น หรือ แสดงว่าเราเป็นคลับเท่าไหร่

เอาเวลามาออกแบบเสื้อปีนี้ดีกว่าไหมคะ แต่อย่างที่พี่เบคบอกแหละคะ สำรองจ่ายไปก่อน แล้วอาจจะมีปัญหาได้

จะทำอะไรก็วางแผนดีดีละกัน การดูแลคลับหรือทำโครงการต่างๆไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะ พวกเราทำมาก่อนแล้วก็ดูแลมานานแล้วด้วย รู้อะไรมาเยอะ

ตอบได้คำเดียวว่า "เหนื่อยมาก" ขอให้โชคดีคะ

18. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ยังไงก็ได้ครับ มีอะไรที่มันเป็นจุดเด่นก็ดี
    เวลารวมพล....สุโค่ย

19. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ?????? ต่างคนต่างความเห็นคับ

20. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    นา นา จิต ตัง

แต่น้องใหม่แบบผม ก็อยากได้อะไรที่พอแสดงออกถึงความเป็นคลับsi ซักชิ้นนึงบ้างเท่านั้นเองครับ

21. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    นานา จิตตังๆๆ

แจเบสว่า ก้ดีนะ ทำเร้ยพี่แบงค์ กิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    แจเบส เป็นไร กะ แจบอม
    หว่าน้องชาย
    ^^

23. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ผมว่าพวงกุญแจ น่าจะขายง่ายกว่าเสื้อ แล้วถ้าออกมาสวยก็ทำไปเถอะครับ ดีกว่าไม่ได้ทำไรเลย คนเราบางทีถ้าไปคิดโน่นคิดนี่มาก มันก็จะไม่ได้ทำอ่ะครับแบงค์ ก็ลองเอาdemo มาซักสอง สามอัน พอมามิตติ้งใครเอาก็จ่ายไว้เลยสิครับ ไม่เห็นจะยาก คือคนเราทำอะไรถ้าเรามันทำให้ยากทุกอย่างมันก็ยากอ่ะครับ แต่ถ้าทำให้มันง่าย ผมว่าอะไรมันก็ไม่ได้ยากลำบากเกินกว่าที่มนุษย์คนนึงจะทำได้หรอกครับผมคิดว่างั้นนะ และยิ่งถ้าแค่เรื่องทำพวงกุญแจผมไม่ได้คิดว่ามันจะเป็นปัญหาใหญ่อะไร ซื้อพวงกุญแจตามร้านข้าวต้มแพงกว่าซะอีกบางอันยังซื้อกันได้ ของที่มาจากความตั้งใจของเพื่อน อันไม่ถึงร้อยทำมาผมว่ายังไงก็หมดครับ

24. punkskate007

3,546
    1
    0
    อัพราคาเพิ่มจากราคาทุน ซัก 50 บาท ส่วนต่าง 50 บาทก็อาจเอาไปบริจาคหรือซื้อของให้น้องๆ คนพิการก็ ถือโอกาศนี้ทำบุญไปด้วยก็ดีนะคับ จะได้ ได้ทั้งบุญแล้วก็ได้ทั้งของ ได้นกสองตัวเลยทีเดียว

25. bestza

2,475
    13
    0
    กำมีแซวๆๆ

26. bestza

2,475
    13
    0
    ถูกอย่างพี่อ๋อมว่าเร้ยครับ พี่แบงค์เอาของที่ดีๆมาแนะนำ และมานก็เป็นสิ่งที่ดีและน่าทำ เบสว่ามะอยากเกินไปสำหรับความตั้งใจนะครับ

^____^ มีอารายให้ช่วยก็บอกเน้อพี่แบงค์ เบสช่วยได้ จาช่วยเต็มที่ ถึงจาเป็นเดกน้อย แต่ก็มีฟามพยายามเต็มที่ฮะๆๆๆ

27. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    น่าสนใจคับพี่ เอาสวยๆเลยนะพี่

ชอบคับ มีอารายกนำมาเสนอ

ดีก่าบ่อยให้บอดมันอยุ่เงียบ ๆ

เห้นด้วยนะคับ

ปล. พี่ทำมา ยังไง สวยไม่สวย แต่สำหรับผมสั่งแน่ๆ ^ ^

28. bestza

2,475
    13
    0
    จัดไปเรยงับพี่บาส ^__^ มานต้องอย่างงี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กรู๊วๆๆๆๆๆๆๆ

29. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    ชัดเจน ลูกเพ่โผมมม.... โครตรักเพ่เลยฮ่ะ

30. bestza

2,475
    13
    0

ชัดเจนกันหมดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอดเลยๆๆ

งานนี้ ขอมอบกะโหลกให้พี่อ๋อม 5 กะโหลกเร้ยพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอาใจเบสไปเร้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ส่วนโจๆๆ เอา ตุ๊ดๆกูไปละกานๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้