: : สอบถามเรื่องเบาะครับ พนักพิงเบาะมันโยกไปหน้าหลังได้ งอกแงกๆ แก้ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย abadahey, 24 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    : : สอบถามเรื่องเบาะครับ พนักพิงเบาะมันโยกไปหน้าหลังได้ งอกแงกๆ แก้ได้มั้ยครับ
    พอได้เอาเบาะของรุ่นอื่นมาใส่แล้วพนักพิงมันโยกได้ แบบนี้จะสามารถแก้ไขได้มั้ยครับ หรือพอมีคำแนะนำร้านที่รับทำด้วย ก็รบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับบ :cry::cry::cry:

2. tapid

tapid New Member Member

42
    1
    0
    ของผมเป็นที่รางครับเบรคทีโยกที เปลี่ยนเบาะพร้อมรางไหม่แน่นสนิท

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ขอบคุณครับ ของผมนี่พนักพิง อย่างเดียว ไม่รู้ว่า ร้านเบาะจะแก้ได้มั้ย ยังไม่ได้ลองไปถาม เลยมาถามก่อนเผื่อมีใครเคยทำ รบกวนด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้