ตอนผมไปเที่ยวมาเก๊า-ฮ่องกงวันที่6-9 มี.ค.53ผ่านมา ผมลงรูปส่งให้ดูน่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย seila4club, 23 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    มาเก๊าใช้รถนิยม ซิกิซู - ฮอนด้า - มิตตู เยอะ กว่า นิสสัน แต่ ซิกิซู แต่งรถสวยน่ารักดี แปลกดี ถูกคอด้วย อิอิ (ที่มาเก๊า)
    และ ที่ฮ่องกง ใช้รถนิยม รถหรูๆ และรถสปอติ เหมือนเดิม ที่เคยไป2-3ปีผ่านมาครับ

ไม่รู้ว่าจะเดือน7-8 จะไปเที่ยวอีก อิอิอิ ไม่แน่ใจนะครับ

2. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
  3. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    ชอบ swift มากเลยครับ

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้