บทสนทนาระหว่างชาย-หญิง คู่หนึ่ง ก่อนแต่งงาน เกือบ 80% จริง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 29 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ก่อนแต่งงาน....!!

. . .

'''ช.''' ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง

'''ญ.''' คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ?

'''ช.''' แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว

'''ญ.''' แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่?

'''ช.''' ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ

'''ญ.''' ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า?

'''ช.''' สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ

'''ญ.''' แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างมั้ยคะ?

'''ช.''' ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ

'''ญ.''' จูบฉันสักครั้งซิคะ

. . .

หลังแต่งงาน แล้ว 10 ปี...ให้อ่านย้อนขึ้น

2. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ยังไม่ทันแต่งก็ต้องอ่านย้อนหลังหล่ะพี่

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตอนแรกมันก็ดีนะพี่ พอประโยคที่บอกว่าให้อ่านย้อนขึ้นนี้ผมเหวอเลย

55+

ผมไม่เป็นครับ อิๆ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ชักอยากจะย้อนขึ้นแล้วคร๊าบบบบบบบ

5. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    กล้าเหรอพี่ ของพี่สงสัยต้องเปลี่ยนประโยคจาก ช เป็น ญ อ่ะ ฮ่าๆๆๆ

6. ta244

ta244 New Member Member

352
    0
    0
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้