ด่วน !!! ประกาศเรื่องมิตติ้งเดือนมีนาคม 2553 (ย้อนอดีตวันวาน)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 13 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผมได้มีการเปลี่ยนแปลงเวลาและสถานที่จากที่เคยคุยกันไว้แล้วนิดหน่อย ตามนี้ครับ

วันมิตติ้ง : วันเสาร์ที่ 20 มีนาคม 2553

สถานที่ : ลานจอดรถปั๊มเอสโซ่ รามอินทรา กม.7 ตรงข้ามซอยนวลจันทร์ (สถานที่แรกที่ RT CLUB ได้จัดมิตติ้งขึ้นเมื่อ 6 ปีก่อน)

เวลา : ตั้งแต่ 18.00 - 22.00 น. (ถ้าหากจะมาหลังจากเวลาที่ลงไว้ รบกวนโทรถามก่อนว่ามิตติ้งเลิกหรือยัง 083-7007780 กอล์ฟ)

จุดประสงค์ : นัดเจอกันพูดคุยเรื่องรถ และสังสรรค์ เฮฮากันไปเรื่อยๆ

เป้าหมาย : มีสมาชิกคลับทั้งหน้าเก่าและหน้าใหม่มาร่วมมิตติ้งกัน และเอารถ RT มาจอดเรียงกันเพื่อถ่ายรูปลงเวปไซต์

อื่นๆ : งานนี้ต้องการให้ทุกท่านที่รักใน RT CLUB มาเจอกัน ไม่ว่ารถคุณจะแต่งหรือไม่แต่ง ไม่สำคัญ แต่สำคัญที่ว่าคุณรักในรถรุ่นนี้ อยากเจอเพื่อนๆ ที่ใช้รุ่นเดียวกันเพื่อพูดคุยกัน และหาข้อมูลต่างๆ เกี่ยวกับอะไหล่รถรุ่นนี้ เพียงแค่ท่านแวะมามิตติ้งเราก็ดีใจแล้วครับ "อยากให้มากันเยอะๆ นะ เพราะไม่อาจรู้ได้ว่ามิตติ้งครั้งต่อไปจะจัดอีกเมื่อไหร่"

-- ^ -- ขอบคุณครับ แล้วเจอกันนะทุกคน .......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มีนาคม 2010
  2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โอเค รับทราบ จัดไป............อย่าได้แคร์ 555+

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่ว่าคุณจะขับรถรุ่นไหน....เพียงแต่คุณอยากเมาก็แวะมาได้

แต่ต้องเตรียมของมาเองนะบอกใว้ก่อน

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพกระทู้ .... ขอบอกว่างานนี้ไม่หรูหรา ใครมีเก้าอี้ มีเสื่อก็พกไปด้วย มิตติ้งกันแบบชิว ๆ นะครับ

5. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    อยากไปคับ จะพยายามไปให้ได้ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆจัง

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    แจ้งสถานที่อีกครั้งนะครับ

ปั้มเอสโซ่ บนถนนรามอินทรา กม.6.5 ที่มี โลตัส อยู่ในปั้มด้วย ปั้มที่เลยไฟแดงเข้ารามอินทรา40 (ซอยนวลจันทร์ด้านถนนรามอินทรา)

- ใครมาจาก บางเขน สะพานใหม่ ดอนเมือง ให้วิ่งเข้าถนนรามอินทรา แล้วสังเกตุ ซอยรามอินทรา 65 เจอซอย ให้ชิดซ้าย จะเจอไฟแดง เลยไฟแดงมา จะเห็นปั้มเลยครับ

- ใครมาจาก ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ /เรียบด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ให้วิ่งมาที่ถนนรามอินทรา ก่อนออกถนนรามอินทรา ให้ดูป้ายไปมีนบุรี แล้วสังเกตุ ซอยรามอินทรา 65 เจอซอย ให้ชิดซ้าย จะเจอไฟแดง เลยไฟแดงมา จะเห็นปั้มเลยครับ

- ใครมาจาก มีนบุรี ถนนนวมินทร์ ให้ดูป้ายไปหลักสี่ สังเกตุป้าย ซอยรามอินทรา 40 เลี้ยวซ้ายเข้าซอย แล้วหาที่กลับรถ ออกมาตรงไฟแดง ให้เลี้ยวขวา เลี้ยวขวามาจะเจอปั้ม (ตรงไฟแดงรามอินทรา40 ห้ามกลับรถ)

- ใครมาจาก ถนนกาญจนา(ทางด่วนวงแหวนตะวันออก) ให้ดูป้ายไปหลักสี่ ลงถนนรามอินทราแล้ว วิ่งตรงไป วิ่งข้ามสะพาน กม.8 แล้วชิดซ้าย ดูป้าย ซอยรามอินทรา 40 เลี้ยวซ้ายเข้าซอย แล้วหาที่กลับรถ ออกมาตรงไฟแดง ให้เลี้ยวขวา เลี้ยวขวามาจะเจอปั้ม (ตรงไฟแดงรามอินทรา40 ห้ามกลับรถ)

ใครมาไม่ถูกโทรสอบถามเส้นทางได้ 081-551-3261 นายเต้ย ครับ

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    งานนี้ขอไปเยี่ยมเยียน แป๊ปๆนะครับ

พอดีวันนั้นจะไปธุระแถวนั้นพอดี

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบ... อาจจะไปช้าหน่อยนะเพื่อนๆ พอดีเปิดขายคอนโดโครงการใหม่ของบริษัทฯ แถวรัชโยธิน แต่รับรองไปแน่นอน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2010
  9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแจ้งว่าจะมาร่วมงานมิตติ้งครั้งนี้ ....คิดถึงทุกคนนะครับ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีครับเอริ์ท ไปร่วมมิตติ้งกันนานๆ ก็ได้ อิอิ

11. boylpn

775
    2
    18
    อยากให้มากันเยอะๆ จะได้สนุกสนานกัน เพราะว่าไม่ได้เจอหน้ากันนานมากแล้ว ตั้งแต่ตอนงานเลี้ยงเมื่อปลายปีโน่นแน่ะ เพื่อนๆ มากันเยอะๆ นะครับ ^_^

12. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ผมขอเสนอหน่อยอะครับ......เผื่อจะเป็นตัวเลือกนึงอะ................แต่มันอาจจะไกลซักหน่อยนึงอะ...............ไปมิตติ้งกันที่พัทยาไหมพี่..............เสาร์นี้เค้ามีงานพัทยามิวสิคเฟรสติวอลด้วยอะครับ http://pattayamusicfestival.gmember.com/ ..............ฟังเพลงฟรีเอาเบียร์ไปนั่งกินหลังกะบะ............คุยกันไปฟังเพลงไป............บรรยากาศริมทะเลแหล่มๆๆๆๆๆๆ
    แต่ถ้ามันไกลเกินไปก็ไม่เป็นไรครับพี่แค่เสนอเฉยๆๆๆๆ...................จัดที่ไหนผมก็ไปอยู่แล้น.................อิอิ................เจอกันนะคร้าบพี่น้องคร้าบ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดือนนี้สรุปไปแล้วครับ สถานที่ตามกระทู้ข้างต้น ว่าแต่งานนี้จะเห็น RT สีขาวๆ มั้ยน้อ 555+

14. rung_nu

889
    2
    0
    ดู MIO ขาวไปแทนก่อนละกันนะพี่..............อิอิ

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ไม่ได้เห็น................ฟันธง

แต่ถ้าเอ็งอยากเห็น คงต้องไปช่วยมันเข็นก่อนอ่ะรถมันถึงจะวิ่งได้ ;) ;) ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2010
  16. มีแต่ เวฟ 150 จะลองไหม *0*

17. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ให้มันจริงเหอะน้อง จะเอาอะไรมาก็ได้ ขอให้มา "ถึงจะขับอะไร......แต่หัวใจ RT Club" ว่าแต่เอ็งเคลียร์งานยังเนี๊ย

ปล........เอ็งจะนั่งรถเมล์ รถตู้ มาก็ได้นะ ไม่มีใครเขาว่า 555+

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เย็นนี้ล้างรถก่อนนะ ...จะเอาให้แมลงวันลื่นหัวแตกเลย 555+

19. GodGoDz

GodGoDz New Member Member

24
    0
    0
    ถ้าไม่ติดธุระ เจอกัลคับพี่ๆ

20. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ถ้าไม่มีรถ แล้วจะไปได้ป่ะค่ะ @^_^@

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คับ ๆ มาร่วมงานกันนะ อยากดูรถ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:25:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:25:15 ----------

ได้ครับ .... ยินดีต้อนรับทุกคน

22. rung_nu

889
    2
    0
    :):):)โห่พี่...........พูดงี้ไม่ไปไม่ได้ละ.......รอผมด้วยละกันนะครับพี่ๆทั้งหลาย.....555555555555555+.....ผมคุมสอบเลิก3ทุ่มอะคงจะไปถึง4ทุ่มกว่าๆ:):):)

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เสร็จจากมิตติ้ง วันนี้มาทำงานอีก .... ง่วงว่ะ เหอ ๆๆ

24. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    เสียดายจังไปม่ะได้อ่ะ พอดีสองสามวันนี้กวางแพ้มากอ่ะคับเลยไปไม่ไหวอ่ะ
    ไม่รู้ว่าพี่พี่ น้องน้องรู้กันหรือยังบางคนคงรู้บ้างแล้ว คือว่าผมกำลังจะได้เป็นพ่อแล้วคับ
    กวางท้องเดือนนี้ก็เดือนที่สี่แล้วคับก็เลยมีอาการแพ้ท้องอ่ะคับไปไม่ได้เลย
    รีบๆเอารูปมาลงให้ดูแล้วกันน่ะคับอยากดูอ่ะ

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีด้วยนะเอ็กซ์ ..จะได้เป็นพ่อคนแล้วเรา 55+ เรื่องรูปมิตติ้งมีไม่เยอะเท่าไหร่เดี๋ยวจะรีบลงให้ดูนะ

26. boylpn

775
    2
    18
    ยินดีด้วยครับเอ็กซ์ ^_^

ต้องขอโทษเพื่อนๆ RT Club ด้วยนะครับที่ผมไป meeting ไม่ได้ เพราะว่ารถบรรทุกของพ่อวิ่งไปบ้านย่าที่เมืองกาญจน์ แล้วเครื่องร้อน จนดับไปเลย ต้องวิ่งซื้ออะไหล่ให้รถพ่อ กว่าจะเสร็จก็เกือบเที่ยงคืนแน่ะ *_*
    และขอดทษกอล์ฟด้วยที่ดทร. มาหาแล้วไม่ได้รับสาย ยังไงก็จะรอดูภาพเพื่อนๆ อยู่นะครับ ^_^

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ ...พอดีวันั้นจะโทรไปถามก่อนเพราะว่ากำลังจะออกจากปั๊มไปกินจิ้มจุ่มกัน แหะ ๆ

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    และแล้วก็ผ่านไปอีก 1 มีตติ้งประจำปีนี้ ขอขอบคุณสมาชิกที่มาด้วยครับ ก้าวต่อไปนะ RT Club (อย่าได้แคร์)

29. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ยินดีด้วยนะน้อง จะมีน้องแล้ว พวกนี้ก็จะเป็นลุงๆป้าๆน้าๆกันเต็มๆสักที 555+ ยินดีด้วยครับ ดูแลคุณแม่ดีๆด้วยละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้