ขอเชิญเข้าร่วมงาน Kmit NB Dragday #2 ครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย BOBBY_IN_LOVE!!, 22 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    รายละเอียด ตามนี้เลยครับ
    เอ้า สรุป แล้ว นะ สำหรับ กิจกรรม การแข่งขัน รถยนต์ ทางตรงระยะทาง 402 ม ของ KMiT NB Club
    ในเทอมนี้นะครับ โดย การแข่งขันจะมีในวันเสาร์ที่ 16 มิถุนายนต์ 2550 ครับ โดยจะจัด ในช่วงเวลาตั้งแต่เที่ยง - หกโมงเย็นโดยประมาณนะครับ
    โดย ครั้งนี้ จะมีรุ่นให้ลงแข่งขันดังนี้ครับ
    BRACKET 21 วินาที
    ฺBRACKET 16 วินาที
    OPEN NA
    OPEN UNLIMITED
    และ ล่าสุด รุ่น BRACKET .XX วินาที

ส่วน ชาวรถ standard ทางผู้จัด ขอ ปรับปรุงกติกา เล็กน้อย ครับ แล้วจะมาแจ้งกติกาโดยละเอียดให้ทราบ ครับ
    อย่าลืม มาร่วมสนุกกับ กิจกรรม ของ ทางคลับ พระจอมเกล้า นี้นะครับ
    ค่าสมัคร 500 บาท ลงแข่งได้ทุกรุ่น ตาม กติกา ของรุ่นนั้นๆ ครับ
    โดย รถที่เข้าแข่งขันทุกคัน จะมีเวลาให้ ซ้อม เป็นเวลา 1 ชม นะครับ รับรองสุดคุ้ม เหมือนเดิม 55

มาลงชื่อ+รายละเอียด กันได้เลยที่ ลิ้งนี้เลยครับ:D :D :D

http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=3925432#post3925432

มากันเยอะๆนะ minori มา ร่วมสนุกกันหน่อยนะ ลงได้ทุกคัน สนุกกันได้ทุกคนแน่นอน

2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รถยังไม่ทำเพิ่มเลยจะแข่งอีกแล้ว เร็วจังแฮะ

3. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    แค่นี้ก็แรงแล้วกุ๊ มาร่วมสนุกกัน

4. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ผมใกล้ๆจะบอกอีกทีน่ะครับ ซ่อมไม่ทันครับ หุหุ
    ส่วนไปไหม ใกล้ๆ เดี๋ยวดูอีกทีครับถ้ารถพ่ออยู่ก็ไปครับ อิอิ
    ขอบคุณครับ

5. BOBBY_IN_LOVE!!

929
    6
    0
    รถเป็นไรอ่ะ อาร์ท

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รับซาบคับ

แต่รถจาไปติดแก๊สแล้ว คงไม่ได้วิ่ง

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    รถจอดจนพังน่ะครับ :confused:

8. benz_ke70

benz_ke70 New Member Member

25
    0
    0
    ไปด้วยได้ไม ไม่รู้จักใครเลยยกเว้นJazz นำเงินตัวเต็มงะ

9. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ไปได้คร้าบบบผม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้