ไปจ๊ะเอ๋ SI ที่ชัยภูมิมา (มีรูปคับ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย punkskate007, 20 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    คันนี้เห็นตั้งแต่ สมัยเรียนมหาลัยแล้วว แต่ไม่รู้รถใคร ไปที่ไหนก็ เจอบ่อยอะคับ กลับบ้านมาเลยมีโอกาศเจอเจ้าของรถ อะคับ จอดหันหน้าชนกันเป็น เบียร์ช้างซะงั้น

พอเจอก็ มีจังหวะได้คุยกคับเค้าอะคับ ก็ถามว่า รถพี่สวยดีนะคับ "แนะนำตัวกันตามมารยาทเสร็จ" ก็ถาม เรื่องเครื่องเลย คิคิ เพราะเห็น รถพี่แก เกจวัดรอบ เพียบเลย ราวๆ 5 - 6 อันได้ พี่เค้าก็ตอบมา ซะผมงงเลยว่า "d15
    " คับ[/COLOR

เลยถามย้ำไปว่า อ๊าวว เครื่องเดิมมัน d168y นะพี่ เค้าก็ บอก ไม่รู้เหมือนกัน ตอนซื้อจาก กทม.มันก็มาแบบนี้แล้ว - -"

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เวนกำ เครื่องน้อยกว่าเก่า ฮ่าๆ

แต่สวยจริงครับ สวยมากๆอ่า ^o^

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    แหล่มๆๆๆๆๆๆๆครับบบบบบบบบบบบบบบ
    ตอนแรกนึกว่ารถ นันภูเก็ต ตกใจหมดเลยมาซะไกลเลยอิอิ

4. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    รถสวยคับ
    แล้วเค้าอยู่ในคลับเราด้วยหรือเปล่าคับ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ไม่ได้อยู่อะคับ แต่ได้คุยแล้วก็ แนะนำเว้ปไปแล้วด้วยคับ คิคิ

แต่ที่แน่ๆ คูเป้พี่ออยที่ซื้อต่อมา อยู่ชัยภูมิ อิอิ เครื่อง b18c ตัวแรง สีขาวเหมือนคันนี้

6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    พาเพลินจิง คนๆนี้

ไปได้ทุกที 5 55 +

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้