ขอถามเรื่องกระจกมองข้างทรง vision ใส่b11 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอกหลาด, 17 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    :cry::cry:b11 ใครเคยใส่บ้างครับต้องแปลงอะไรมากรึเปล่าครับแล้วใช้เวลาติดตั้งนานรึเปล่าครับ
    แล้วราคาพร้อมติดตั้งประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากๆครับ:cry::cry:

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ผมมีชุดนึงกองอยู่ที่บ้าน ยังไม่ได้ใส่เลยครับ
    ก็ต้องทำตัวแปลนยึดกับรถใหม่ ร้านไฟเบอร์ทั่วไปก็ทำได้ครับ เวลาไม่น่าเกิน 1 วัน

ราคาเฉพาะตัวกระจกข้าง ผมได้มาไม่ถึงพันครับ + ค่าใส่น่าจะพอ ๆ กัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:56:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:56:33 ----------

ผมมีชุดนึงกองอยู่ที่บ้าน ยังไม่ได้ใส่เลยครับ
    ก็ต้องทำตัวแปลนยึดกับรถใหม่ ร้านไฟเบอร์ทั่วไปก็ทำได้ครับ เวลาไม่น่าเกิน 1 วัน

ราคาเฉพาะตัวกระจกข้าง ผมได้มาไม่ถึงพันครับ + ค่าใส่น่าจะพอ ๆ กัน

3. เอกหลาด

96
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ
    แต่ที่คุณโบตั๋นมีอยู่เป็นของใหม่หรือมือสองอะครับ
    แล้วตามร้านที่ทำไฟเบอร์เค้าจะมีกระจกแต่งขายด้วยรึเปล่าครับ หรือว่าติดตั้งอย่างเดียวครับ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เป็นมือ 2 ครับ ได้มาจากเพื่อนในนี้แหละ

ตามร้านถ้าใหญ่หน่อย น่าจะมีนะครับ ส่วนใหญ่ทรงนี้พิมพ์นิยม
    ใส่กันแทบทุกรุ่น หาไม่ยากครับ

5. เอกหลาด

96
    0
    0
    ขอขอบพระคุณอีกหนึ่งรอบครับ
    ถ้าคุณโบตั๋นใส่มาแล้วผมรบกวนเอารูปมาฝากด้วยนะครับ
    แต่ตอนนี้ผมกำลังเครียดกับน็อตล้อยาวอีกแล้วครับพี่น้องคับ จะเอามาใส่กับไอล้อหลังเขียวๆอะครับ

6. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    ต้องรองสเปเซอร์เหรอครับ ถึงจะใส่น็อตยาว

7. เอกหลาด

96
    0
    0
    ไม่ใช่ครับ
    ไม่ใช่น็อตตัวผู้ที่ดุมล้อนะครับ
    แต่เป็นน็อตตัวเมียข้างนอกที่เป็นน็อตแต่งยาวๆอะครับ
    พอดีไปดูมาแล้วแต่ของเค้าหมดเลยต้องรออะครับ

8. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    สู้ๆ ครับ

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เคยเห็น b11 คันหนึ่งใส่ หล่อโคด อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้