ชุดแต่ง rover 623

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ptrk, 22 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ptrk

ptrk Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่า พอจะมีชุดแต่งสำหรับรุ่นนี้บ้างไหมครับ

ถ้ามีตัวอย่างให้ดูก็จะยิ่งดีครับ หรือ ถ้ามีเบอร์ของร้านที่รับทำด้วยยิ่งดีครับ

2. ในบ้านเราผมยังไม่เคยเห็นชุดแต่งของ RovEr 623
    แต่ในอังกฤษ...ชุดแต่งสำหรับรุ่นนี้มีครับ แต่ตอนนี้ก็หายากอยู่ครับ

ถ้ามีแบบที่ชอบ...ต้องเอาแบบนั้นไปปั้นเพื่อรถเราโดยเฉพาะ ไม่สามารถเทียบรถยี่ห้อ/รุ่นอื่น ได้เลย

3. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้