อยากทราบราคา วางเครื่อง ga15de แบบเบ็ดเสร็จครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nattadet, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattadet

nattadet New Member Member

23
    0
    0
    รถผม B14 ท้ายยาว GA15de เกียร์ธรรมดา เครื่องหลวมครับ กินน้ำมันเครื่องกับมีควันขาวเยอะมาก
    ซื้อน้ำมันเครื่องเติมไม่ไหวแล้วครับ แถมเวลาเปิดแอร์รอบเครื่องตกมหาศาลเลยครับ

เลยอยากถามเพื่อนๆที่เคยวางเครื่อง รุ่นนี้ครับว่า ต้องใช้งบประมาณ ประมาณเท่าไหร่ครับ

ปล......เพราะผมต้องขายมอเตอร์ไซค์ มาซ่อมครับ เลยอยากขอแบบละเอียดนิดนึง-*-*

รบกวนหน่อยครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เครื่อง อย่างเดียว ก็ หมื่นต้น ไม่รวม เกียร์ ค่าวาง 5000 น่าจะจบไม่เกิน 2 หมื่น เหลือ

3. nattadet

nattadet New Member Member

23
    0
    0
    สงสัยขายมอไซค์ จะเหลือติดแก๊สด้วย ขอบคุณคุณ DENN มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้