ตามหาผ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย PAT_PROTWO, 19 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PAT_PROTWO

PAT_PROTWO New Member Member

29
    0
    0
    sr 20 ผมเป็นเกียร์เล็กคลัซสายผมเเปลงเป็นคลัซน้ำมัน หวี 2ชั้นผ้าทองเเดงมันไม่ค่อยจับเหมื่นกับคลัซยัน ต้องคอยรองเเหวนที่ปัมตัวล่างอยู่ตลอดทำไงดีคับ ไม่รู้ว่าเปงเพราะก้ามปูที่เเปลงมารึป่าว ผู้รู้ชวยหนอย

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ผมเคยเล่นอยู่พักหนึง
    บอกเลยว่าสิ่งต้องทําคือ
    การปรับระยะครัชกะฟายวิลให้พอดี
    ไม่งั้นครัชยันแน่ๆ
    ส่วนที่ไหนลองแวะไปถามบลูเบริด์คลับนะครับ
    เขาเล่นเกียร์เล็กกัน

3. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ผมขอถามหน่อยครับว่าพี่เอาชุดตีนผีของเกียร์ตัวไหนมาแปลงครับ คือว่าผมกำลังจะทำเหมือนกันครับ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ตามพี่เบิ้ม ครับ

5. PAT_PROTWO

29
    0
    0
    ของผมช่างเค้าสร้างขึ้นมาใหม่คับ

6. AE_B11

AE_B11 New Member Member

155
    67
    0
    งั้นคงสร้างอะไรผิดซักอย่างแล้วหระคระบ

7. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ไม่ทราบว่าทำที่ไหนราคาเท่าไรครับ ผมขอดูรูปหน่อยได้ปล่าวครับ จะได้เอามาเป็นแบบในการทำของผมบ้าง อิอิ

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตามพี่เบิ้มเลยครับ ผมก็ใช้อยู่พักใหญ่ๆๆ ทำอย่างนี้ละครับ

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้าครัชต์ลื่น บอกนะครับ ผมมี 2 ชุดเลย รับประกันไม่ลื่นชัวร์ แต่ตอนนี้เกียร์ผมพังไปแล้ว 555+

10. PAT_PROTWO

29
    0
    0
    เด่วผมถ่ายหัยคับ ผมทำที่ prostreet2 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้