BKK Trip ของผม ออกเดินทางวันนี้แล้ว

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ด.ช.สะบู้ สุดตรีน, 23 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ตื่นมาล้างรถแต่เช้าคับ .. . แต่ตอนนี้เทอร์โบพัง กะะลังจะไปเปลี่ยน ฮ่าๆ สนุกจิงๆ จะไปวันนี้แล้ว ยังจะไปเปลี่ยนก่อนอีกเฮ้อออ
    ไม่เป็นไรคับ เพื่อความแรง

1. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ว้าววววววว

แล้วเจอกัน ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะ

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    แล้วเจอกันครับ ตาอั๋น ณ เชียงใหม่

3. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    มาถึงแล้วครับ เมื่อตอนตีหนึ่ง เพิ่งพาไปกินโกบู้มาเมื่อกี้ครับ ตอนนี้เจ้าอั๋นกำลังไปที่พักอยู่ครับ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ออกมากี่โมงวะเนี่ย ถึงตี1ถ้าออกมาช่วงบ่าย
    ต้องสงสัยไว้ก่อนว่ามันบินมา 555+

5. happy@Clubrt

happy@Clubrt New Member Member

41
    2
    0
    รถสีสวยจังครับ:cool:

6. กลับมาแล้วค้าบบบบ.. .อยากเห็นสีใหม่รถตัวเองเร็วๆจิง ลุ้นๆ ตอนนี้รถแรงอยู่อู่กันครบเลย ฮิ้ววววว
    ปล.พี่เทพ น้องโต๋ นายนัส พี่เบส ขอบคุณหลายๆคนที่มาพาไปเที่ยวนะคับ สนุกดีไปกันเยอะแยะ วุ่นวาย ฮ่าๆ เร็วๆนี้เจอกานใหม่คับ มิตติ้งเล็กๆของเรา

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย พี่อั๋น อิอิ

8. MIRADRAG

115
    3
    0
    ได้ข่าว ศุกร์นี้จะมา กทม. อีกเหรอคับ อิอิ

9. ไปดูแทดดดดดดดดดดดดทู มั้ยค้าบบบบบบบบบบบบ !!

10. Dampachiz

359
    1
    0
    มาจิงปะพี่ 55

11. MIRADRAG

115
    3
    0
    เจอกันหน้างานนะ 5555

12. อยากไป. .. แต่ไว้ไปเดือนหน้าดีก่า ขอเก็บตังแป๊บ ช่วงนี้เงินหมด ไปกับซีน่อน

13. อัพเดด พี่. ..ไปวันอาทิตย์. ..แล้วเจอกาน ไปเป็นเด็กฝึกงานบ้านพี่นะ

14. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    ถ้าว่างจะเข้าไปหาที่บ้านเทพนะอั๋น.........

วันอาทิตย์นี้ช่ายปะ?????

15. คงถึงวันจันทร์อ่ะ พี่ เพราะว่าจะออกซัก สองทุ่ม . ..แต่ที่แน่ๆ พี่เทพ. ..แทตทูเป็นไงมั่ง

16. Dampachiz

359
    1
    0
    มาไงละทีนี้

อัพเดด ล่าสัด อีกทีถึง กทม วันอาทิตย์ 3 ทุ่ม สุวรรณภูมิ ใครใจดีมารับหน่อยได้มั้ยค้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้