อยากได้ รูปเครื่อง EF คาร์บู ในมุมต่างๆ คับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย arTO-TRD, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arTO-TRD

arTO-TRD New Member Member

16
    2
    0
    คือได้รถ มาต้องบำรุงรักษาคับ

อยากได้ รุปท่อ แว๊กคั่ม ต่างๆคับ เครื่อง EF คาร์บู คั๊ป

มีท่อ หลายๆ ท่อ ที่ ช่างคนก่อนไม่ได้ ต่อไว้คั๊บ คือเค้าเอา น็อต อุดไว้ อ่า คั๊ป

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    คงต้องรอหน่อยนะครับ
    จำได้รางๆว่ามีคนใช้เครื่องตัวนี้อยู่แหละ
    แต่นึกไม่ออกจริงๆครับว่าน้องๆในคลับคนไหนใช้
    ส่วนใหญ่จะเป็น EF Turbo หัวฉีดครับ

3. folkky9999

folkky9999 New Member Member

0
    0
    0
    ของหนูคาร์บูกรองเปลือย ไม่โบค่ะ ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้