Daihatsu Club 8 th Anniversary

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย MIRADRAG, 19 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Club ปีนี้ ก้าวสู่ปีที่ 8 แล้วครับ;)

หลังจากไม่ได้ทำเสื้อคลับกันมานาน ปีนี้ก็เลยจะทำเสื้อคลับเพื่อ ฉลองปีที่ 8 กัน
    เพื่อนๆอาจสงสัยว่าทำไมเสื้อคลับแบบก่อนหน้านี้เพิ่งจะเป็น แบบฉลอง 5 ปีเองนี่นา
    จริงๆแล้วเสื้อ 5 ปี มันวางแผน ว่าจะเสร็จตามกำหนด
    แต่มันมีการผิดพลาดกันเยอะมาก ว่าจะ ว่าจะ แต่ไม่เสร็จซะที แบบก็กว่าจะได้
    ไหนจะกว่าจะทำอีก ไหนจะคนที่บอกว่าจะรับผิดชอบเรื่องการส่งมอบให้เพื่อนๆ อีก
    สรุปแล้วมันเลยออกมาช้ากว่ากำหนดเยอะมาก แต่รอบนี้คงไม่นานครับ เหลือแต่แบบเท่านั้น
    นี่ก็ใกล้จะเสร็จแล้วครับ

ไหนๆ ก็ขึ้นปีที่ 8 แล้ว เราเลยจะมีเสื้อคลับมาแจกครับ สำหรับผู้ที่ตอบคำถามถูกเป็นคนแรกครับ

คำถามมีอยู่ว่า เพื่อนๆสมาชิก ทราบกันหรือไม่ว่า Daihatsu Club ของเรา มี Meeting ครั้งแรกวันที่เท่าไหร่ และที่ไหน

ปล.ถือเป็นการเช็คไปในตัวว่าใครเข้าบอร์ดบ้าง อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2010
  2. MIRADRAG

115
    3
    0
    แหมๆๆๆ ร้อนตัวนี่หว่า ว่าที่คุณพ่อ

3. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    Daihatsu Club ของเรา มี Meeting ครั้งแรกวันที่เท่าไหร่ และที่ไหน

.... ตอบไม่ได้ เกิดไม่ทัน

4. coolkidd

coolkidd New Member Member

11
    0
    0
    Daihatsu club meeting ครั้งแรกไม่รู้ครับ

แต่ครั้งแรกที่ผมไป meeting (wonder world) ขาไปก็ขับรถไปดีๆ แต่ขากลับมีคนมาส่งที่บ้านเลยครับ อิอิ :D

5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    แอบถามมาแว้ว555

6. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    มาไม่ทัน

7. MIRADRAG

115
    3
    0
    ไม่มีใครลองทายดูบ้างเลย เฮ้อ,,,,

งั้นเอารูปมิตติ้งครั้งแรกไปดูเล่นละกันนะ

วันนั้นช่วงเย็นนัดกันที่ปั๊ม เชลล์ ที่ถึงก่อนปั๊ม เอสโซ่ ที่เรานัดกันบ่อยๆน่ะ
    พอมืดหน่อยก็ย้ายไปที่หลังซีคอนฯน่ะ

8. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    เกิดไม่ทัน อ่ะค๊าบบ T T

เกิดไม่ทันเลย :D:D:D

9. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    แอบถามมารู้สึกครั้งนั้น จะมีแค่ 4 คัน
    ที่เป็นพวกผู้ก่อตั้งที่เห็นนั่นแหละครับ
    ตอนนี้คนที่เกิดทันก็น่าจะเหลือแค่ 2 คน
    คือเทพ กับ เชดอ้วน ^_^

10. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ยังเป็นวุ้นอยู่เลย คร้าบ >.<

11. mira_rungsit

mira_rungsit New Member Member

153
    2
    0
    วันที่ 14 กุมภาสาวน้อยคนนึงร้องไห้ 555555555555 ไม่รู่เลยครับ อืมๆ

12. GAPSI

GAPSI New Member Member

13
    0
    0
    8 ปีที่แล้วพี่เทพคงยังดูหนุ่ม หนุ่มอยู่เลยน่ะคับ.....555+++ ล้อเล่งน่ะคับพี่

13. rollinbabyoil

rollinbabyoil Member Member

48
    1
    8
    เกิดไม่ทันเหมือนกัน จำแต่ ครั้งที่ 14 ได้งะ อิอิ

14. MIRADRAG

115
    3
    0
    แบบเสร็จแล้วนะครับ เดี๋ยวจะมาโพสให้ดูนะ

15. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ชอบรูปที่หนุ่มเอามาโพสจัง
    ย้อนอดีตวัยหวาน 555+

16. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    พอดีช่วงนั้นยังไม่มีรถเลยอ่ะครับพี่ๆ อิอิ @^0^@

17. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    อย่าว่าแต่คนอื่นเลย ผมไปเองยังจำไม่ได้เลย แล้วภาพเก่าๆก็โดน virus กินคอมไปตั้งนานแล้วด้วย........

หมดสิทธิตอบไปโดยปริยาย............????????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้