P11 อีกคันของไม่เยอะ แต่ลงตัว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 18 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ลองดูกันครับ ผมว่า ดูลงตัวดี p11 สวยๆ อีกคันที่เอามาฝากครับ เดี๋ยวพี่เจ้าของเค้าลงของเพิ่มแล้วคงเจอในมิดติ้งคับ:cool:

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เจ้าของหน้า Impul นี่เอง

แล้วคันนี้เบรคอะไรอะตากอล์ฟ

ใช่ 32 GTS อะเปล่า

ทำไมจานมีร่อง แล้วดูเหมือนจาน 2 ชั้นอะ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    คันนี้ เคยเห็น แถว เทพารักษ์ สวยดีครับ
    กันชนหน้า impul อุ้มตูดหลัง ตัว van เบรค 32 gts จาน ตรงกลางพ่นสีทอง

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สวยครับ :D:D:D

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    คันนี้ใส่เบรคสกาย32 และจานเดิมพ่นสี ผมว่าเจ๋งดีอะ

6. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    รถครายอะตากอล์ฟ

7. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    รถพวกๆกันนี้แหละพี่ ตอนนี้ เค้าเริ่มขยับๆกันแล้วนะพี่ พี่ป็อปไม่ขยับเดี๋ยวเสียชื่อ ตัวแรงสาย5นะพี่

แก้ไขล่าสุด: 19 มีนาคม 2010
  8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อิๆ

เดี๋ยวนี้ทำไมรถพี่โอโหดจัง อะ ชอบอะครับพี่

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แบบนี้หวาย ม๊ายยยยย

10. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    โครต.........หล่อเลยพี่

เร็วๆๆๆๆๆพั่

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อิๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้