สวัสดี

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 13 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทย สมาชิกอีโวลูชั่นไทยแลนด์ทั้งหลาย :D :D :D :D
    ใครไปแอ่วไหนมา เอารูปมาลงบ้างนะคราบ :) :) :)

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    หวัดดีด้วยคนครับ ปีนี้คงไม่ได้ไปใหน ท่องราตรีอยู่ ก ท ม นี่หละครับพี่กั้ก ยังไงจะเก็บบรรยากาศมาให้นะถ้ามีโอกาศนะอิอิ

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไม่มีที่ไปเลยอยู่กรุงเทพ :cry:
    แต่คืนนี้จะไปเล่นน้ำแถวรัชดา แล้วจะมาต่อสีลม ซอย 4 ครับ
    ถ้าถ่ายรูปได้ จะเอามาฝาก หวัดดีปีใหม่ทุกคนครับ:teeth:

4. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    Happy Birthday To You ... Happy Birthday To You ... Happy Birthday To You ...

อุ๋ยผิดงาน อิอิ :D ต้อง Happy New Year To Me To Me ......... ;)

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกๆท่าน์ด้วย 555

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ปีใหม่ไทยก็ผ่านไปแล้วนะครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆๆๆๆ

7. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่คร้าบบบบบบบบบบบ

ปุ้งๆๆๆๆ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้