<< รูปแบบสนาม MSL เดือน มีนาคม 53 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ปรับเปลี่ยน รูปแบบสนามแล้ว .....Hi speed ตามที่หลายๆท่านต้องการ
    แต่แฝงด้วย โค้งหลอกตา...บางจุด ต้องยอมช้านะครับ.....
    ต้องมาลอง...ว่าจะจุ่มคันเร่งได้ตลอดหรือไม่...บางช่วงมียกมีเบรคมีเติม.....มาหากันเองครับ....

เดือนนี้ มีปิดสนาม 2 วัน ครับ....วันที่ 20-21 มีนาคม
    เช็คตารางการใช้สนามได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/calendar.html

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับพี่....

3. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    คอมผม รูปไลน์สนามไม่โชว์อะครับพี่ไก่
    แต่ไปเปิดดูในwww.motorsportsland.net ได้ครับ

4. Kenggaroo

237
    2
    0
    ระดับ Schumacher ยังแวบมาซ้อม kart ก่อน F1 สนามแรกที่บาห์เรน สุดสัปดาห์นี้
    http://www.karting1.co.uk/news/
    เอามาลงเรียกน้ำย่อยก่อน MSL สนามแรก ปลายเดือนนี้ครับ

5. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    ไปขับมาแล้วครับ สนุกดีแฮะ อิอิ

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    รถใหม่นี่อาการกระเพราไข่ดาวเลย.............................อาการตามสั่ง อิอิ

7. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    โอ้วววเจอมุขนี้ไป งงตั้งนาน ฮ่าๆ

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    ขอกระเพราหมูกรอบ ใส่พริกเผา ไข่เจียว ... อีกจาน

9. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    งั้นผมสั่งเต้าหู้ทรงเครื่องได้ป่าวคร้าบบ :)

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โหยน่ากิน ยังไม่เคยกินเลย.....

11. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    อยากเล่นจังเลยคร้าบ T^T

12. Kenggaroo

237
    2
    0
    ส่งกำลังใจให้ พี่ไก่ นะครับ ( จากอุบัติเหตุใน pit เมื่อตอนค่ำนี้ )
    หวังว่าคงไม่เป็นไรมาก
    หายเร็วๆนะครับ

13. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    เอาใจช่วยลุงไก่ด้วยคับให้หายไวๆ
    พ่อเล่าแล้วน่าตกใจเลยคับ อิอิ
    ขอให้หายไวๆละกันคับ

14. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
  15. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    เกิดอะไรขึ้นคับพี่เก้งพี่ไก่เป็นอะไรคับ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้รู้ข่าวจากพี่เก้งเเล้ว ขอให้พี่ไก่หายเร็วๆนะคับ

17. Kenggaroo

237
    2
    0
    เอ่อ คุณ Bob สอบถามหลังไมค์กันได้ครับ
    เบอร์ผม 081 831 1566
    หรือ ผู้อยู่ใน pit ท่านอื่นอย่าง หมี ( ใกล้สุด ), ที, อ๋อง, จานเจ๋ง , มาร์คกี้ ก็ได้ตามสะดวกครับ

18. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    อ้าว...แล้วกัน

ใครทำพี่ข้า...ยอมมอบตัวซะดีๆ

19. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    สงสับ นายอ๋อง นี่รถเสร็จไม่ทัน เลยวางงานซะ ส่วนเสี่ยหมีนี่ก็ไม่ได้หยุดรถเลย ดูเฉย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้