ช่วยด้วยครับ น๊อตพู่เล่ขาดคาเครื่องเลย d15b

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Top_kub", 18 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Top_kub"

Top_kub" New Member Member

3
    0
    0
    ผมควรทำอย่างไรดี ช่างบอกว่าควรจะเปลี่ยนข้อเหวี่ยงครับไม่งั้นก้อจะเป็นอีก แต่พอต้องเปลี่ยนเนี่ยครับ ก้อไม่รู้จะไปหาที่ไหน มีใครพอจะแนะนำร้านหรือเชียงกง ที่ขายของพวกนี้ได้บ้างมั้ยครับ หรือ ใครเคยมีประสบการณ์แนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ อยากได้ราคาประมาณการ กับสถานที่หรือเบอร์โทรครับครับผมอยู่หลักสี่อะครับ$ ขอบคุณครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เอาน็อตออกเปลี่ยนใหม่ก็ใช้ได้แล้วครับผมทำไปหลายคัยแล้ว
    ถ้าเปลี่ยนข้อเหวี่ยงใหม่ก็ต้องวัดชาร์ปใหม่อีกประกอบใหม่ดีไม่ดีอาจซื้อเครื่องใหม่ได้ทั้งตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้