ซ่อมโช๊คร้านติวานนท์โช๊คอัพดีไหมถ้าเปลียบเทียบกัยร้านgenial

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย tikAC90, 18 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tikAC90

tikAC90 New Member Member

1
    0
    0
    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :embarassed: :embarassed: :embarassed: :embarassed:

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่เคยซ่อมร้านพวกนี้เลยครัย เลยไม่ขอออกความเห็น

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เคยซ่อมที่ genial ครับ ซ่อมดีในระดับหนึ่งเมื่อ 4-5 ปีที่แล้ว มีเทคนิคเฉพาะตัวดีครับ ปัจจุบันไม่รู้คับ แต่ถ้าเอามาแข่งคงไม่ไหว ถ้าวิ่งใช้งานถนนกรุงเทพฯ โอเคเลย

ส่วนติวานนท์ ไม่เคยครับ...
    :cool:

4. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ไม่กล้าแนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้