ช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย soda13, 7 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda13

soda13 Guest

0
    0
    0
    รถนีออนผมบริโภคน้ำมันมากกกกกกเกินไปรึป่าวเครื่องเดิมๆๆๆ

เติม500 วิ่งได้ 70 กิโล ตกกิโลละ 7 บาทก่าๆๆๆ ของเพื่อนๆพี่ๆเป็นกันบ้างรึป่าวครับ

ผมว่ากินมากก่าเครื่อง 1J เทอโบ อีกนะเนี้ยยย มีใครพอรู้วิธีแก้ไขและสาเหตุไหมครับ

ขอบคุณครับ

2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ความเร็วที่ใช้ล่ะครับ

: )

3. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ของผมก็เป็นครับ หนักกว่าครับ 4-5 โล/ลิตร สาเหตุเพราะเกียร์ออโต้ผมรวน ไม่รู้ว่าจะเป็นกรณีเดียวกันหรือเปล่า

4. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    อ้อ ลืมบอกไป วิ่งแค่ 50 แถมถนนโล่งด้วย ตอนนี้วางเครื่องใหม่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้