สงสัยครับตัวพลาสติกตรงข้าวคนนั่งที่เป็นเสา ตรง belt มันไม่แน่นครับ แก้ไขยังไงดีครับ ไปทำเครือ่เงสียง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Vitty, 22 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    เซงเป็ดมาก มันทำคลอนทั้งแถบ ชิ้นตรงที่วางขา คนนั่ง ด้านซ้ายก็ทำปุ๊กหัก แปะไว้เฉยๆ ก็ไม่พอ
    เลยต้องไปเข้าศูนย์สั่งใส่ใหม่

ล่าสุดเพิ่งรู้ว่า ตรงเสา ข้างๆ ก็คลอน โยกได้ด้วย จะต้องแก้ไข หรือมันมีสลักยังไงบ้างครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ลองแกะออกมาดูก่อนดีกว่าครับ จะได้ทราบว่าตรงไหนปุ้กยึดหักหรือใส่ไม่ครบบ้าง

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามนี้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้