มูเล่ เครื่อง ga16 แพงไหมงับ // เวลาสตาร์ทตอนเครื่องเย็น จะร้องๆ แล้วค่อยหายไป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Max Jirawat, 14 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Max Jirawat

Max Jirawat Guest

0
    0
    0
    มูเล่ เครื่อง ga16 แพงไหมงับ // เวลาสตาร์ทตอนเครื่องเย็น จะร้องๆ แล้วค่อยหายไป

2. ไม่แพง พันกว่าๆหรือ900 นี้ละพี่เคยเปลี่ยน

3. มูเล่สายพาน ใช่ไหม

4. Max Jirawat

0
    0
    0
  5. Max Jirawat

0
    0
    0
    เดี๋ยวพรุ่งนี้ ไปซ่อมโลด สตาร์ดทีร้อง เอี๊ยดๆๆ คนมองตรึม

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    สายพานหย่อนรึป่าวคับลองตั้งดูก่อน

7. Max Jirawat

0
    0
    0
    เช็คสายพานแล้ว งับ / ตอนแรกคิดว่าลูกปืนคอม ผมเลยลองถอดสายพาน แอร์ เลย ปรากฏ ยังร้องง ส่วน สายพาน ไดร์ชาร์ต และ พาเวอร์ ตึง งับ

8. Narawich Suckman

Narawich Suckman Guest

0
    0
    0
    ลองเอาแป้งโรยที่สายพานดูก็ได้ครับ ถ้าเงียบน่าจะสายพาน ของผมโรยวันเว้นวัน ... สายพานตึงแต่มันเก่าน่ะครับของผม

9. Max Jirawat

0
    0
    0
    ไปถามราคา มูเล่ มา ใหม่ (เทียม) 1800 เชีบงกง 1000 จึงทำการเปลี่ยนของเชียงกง เสียงเอี๊ยดๆ หาย...แต่มีเสียงครืดๆๆ มาจากที่อื่นเพิ่ม ทำการหาต่อไป เย้ๆ >p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้