To พี่ AntiLag

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย PhoeniX_zZz, 5 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    หวาดดีครับ ผมว่าผมเห็น G5 แบบในรูปพี่
    สองสามรอบแล้ว
    ครั้งแรกที่ jusco ศรีนครินทร์
    ครั้งที่2 ที่ปั๊ม Jet ข้างธารารมณ์
    ครั้งที่ 3 นี่ในตลาดนัดซอย mistin หมู่บ้านผมเลย
    สองครั้งแรกนี่เหมอืนเป็น ฝา GT4 แต่ไฟมุมสีส้มตัวนอก
    แต่ครั้งล่าสุด นี่Gen5 Rc เต็มๆ ไฟมุมส้มตัวนอก แน่นๆ หล่อ
    ใช่พี่ป่ะครับ อยากรู้มากๆ เอาไว้เจอกันนครับ :D :D :D

2. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    รถ หรือ คน คะ ที่ว่าหล่อๆ อิอิ:p

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    อ่าครับ ใช่ครับ ว่างๆเจอก็ทักได้นะครับ หรือเข้ามาคุยกันตามประสาคนแถวนี้ที่บอร์ด สุขาภิบาล บัดดี้คลับตามลิ้งได้เลยนะครับ เพื่อนๆเยอะดี ยินดีที่ได้รู้จักครับ

http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=-1&f=157

4. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    นั่น!!!มีหึงด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้