sr 4 กับ raptor ใส่ตัวไหนดี

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ake ek, 16 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    ระหว่าง เบาะ 2 ตัวนี้ ตัวไหนใส่ ek เหมาะกว่ากัน แล้ว ราคา ตอนนี้ อยู่ประมาณเท่าไร่คับ

2. SR4 ราคาประมาณ 32000 - 35000
    Raptor ราคากลาง 45000 - 48000

ส่วนต่างมันตั้ง 15000 อย่าเอามาเทียบ
    กันเลยครับ ของมันคนละ Series กัน

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมชอบSR4คับคุณเอกราคาไม่แพงด้วยคับ

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เค้าตอบกันไปหมดแล้วเหลือแต่.......

ถ้าจะเอาเข้าออกง่าย ก็ต้องแรพเตอร์ครับ ปีกต่ำ เหมาะสำหรับคนที่มีเมียแล้วนั่งเบาะปีกสูงไม่เป็นครับ อยากถู ถูไป :cool:

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมชอบของที่เป็น Limited Edition

เลือกเอาตามที่ชอบดีกว่าครับ

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ขึ้นอยู่กับการใช้งานว่าอยากซิ่งหรือเอาสบาย ถ้าราคาไม่ใช่ปัญหาเอา raptor ครับ เข้าออกง่าย

7. ake ek

185
    1
    0
    ใครมี raptor ขายสภาพสวย ราคาไม่แรงบอกทีคับ
    พร้อมรางนะ ใส่ ek ได้เลยยิ่งดีคับ

8. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    Raptor
    ระวังเจออาการผ้าเป็นขุยนะครับ
    นั่งไปนั้งมา ถูไป ถูมา มันจะขึ้น
    แต่ว่าเป็นปกติของเบาะรุ่นนี้ ถ้าใช้ไปนานๆๆ หรือไม่รักษา

Sr3
    ปีกระวังล้มนะครับ
    ขึ้นลงต้องระวังมาก
    จะลุกก็ต้อง ดันตูดขึ้นก่อน แล้วค่อยขยับ
    จะนั่งเอาตูดลงมาก่อน ยกขาหลบเข้าตามมา

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ชัดเจนครับ

10. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    SR3 TYPE R สีแดงสภาพสวยๆดีกว่ามั้ยคับราคาก็ไม่แพงตังส์เหลือด้วย ถ้าสนใจติดต่อคุณเต้ได้เลยคับเบาะสวยมากๆถูกๆคับดูในกระทู้ซื้อ-ขายด้านบนคับ

11. ake ek

185
    1
    0
    sr 3 ก็น่าคิดนะคับคุณโจ๊ก เก็บตังค์อีกหน่อยแล้วใส่เบรคสปูนดีกว่า

12. golf va

golf va New Member Member

25
    0
    0
    ผมมีของรางใส่ ekได้เลย ขายด่วน38000 0892071229
    :sad:

13. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ใช้แล้วคับคุณเอก ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบ

14. [​IMG]

ถ้าหมายถึงชุดนี้ ขายไปแล้วครับ ลงได้ 3 วันก็มีคนสอยไป ยังเสียดายอยู่เลย
    เพราะสภาพมันสวย เอี่ยมจริง ๆ สวยสุดตั้งแต่ผมเคยใช้ SR3 มาเลย

ขอบคุณคุณโจ๊กที่ช่วยเชียร์ให้นะครับ ยังไงอย่าลืมเชียร์ล้อ SE37K ให้ผมด้วยล่ะ
    จะได้ดำเนินการโปรเจคต่อไปสักที

15. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    เบาะสวยมากเลย ครับ คุณเต้ ชุดนี้เห็นแล้ว น้ำลายไหลเลยครับ
    ไม่แพงอีกต่างหาก .... ไว้ก่อนนะครับ รอชุดต่อไป หยอดกระปุก ก่อน ครับ

16. ake ek

185
    1
    0
    ไปได้ raptor มาแล้วคับคุณโจ๊ก

17. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ไปได้มาเท่ารั้ยคับคุณเอก

18. ake ek

185
    1
    0
    4xxxx

19. ake ek

185
    1
    0
    ฝาก ae 111 อีกคันด้วยนะคุณโจ๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้