SI_L มาอ่านด้วย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 18 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไปอ่านบอด ES มา เลยขออนุญาตเอามาฝาก

เอาน้ำยาดับกลิ่นปากติดไปด้วยสิครับ บอกว่าเพิ่งพ่นดับกลิ่นปากชนิดที่มีส่วนผสมของแอลกอฮอล์มา ต้องรอซักครึ่งชั่วโมง (จริงๆ แค่ 10 นาทีแหละ) ถึงแอลกอฮอล์ในปากถึงจะหาย ถ้าเค้าไม่เชื่อให้ลองพ่นใส่ปากตำรวจแล้วให้เค้าวัดเลยครับ เกิน 200 แน่นอน ถ้าเค้ารอเราได้ (ครึ่งชั่วโมง) ระหว่างนั้น ให้หานมเปรี้ยว มะนาว อะไรก็ได้ที่มันเป็นเปรี้ยว เป็นกรด แล้วกินเข้าไปให้ได้มากที่สุด กรดจะไปรวมตัวกลับแอลกอฮอลื ออกมาเป็นเอสเตอร์ ทำให้เครื่องวัดค่าไม่ได้ แล้วเวลาเป่า อย่าอมอากาศไว้นาน ค่ามันจะขึ้นเยอะ ดูดอากาศเข้าปากเร็วๆ แล้วเป่าแรงๆ สั้นๆ ทันที

ถ้าไม่รอดต้องขึ้นศาล ให้เอาน้ำยาดับกลิ่นปากเป็นตัวโต้แย้งว่า เครื่องวัดไม่สามารถทำงานได้อย่างเที่ยงตรง เมื่อใช้น้ำยาดับกลิ่นปาก ซึ่งสามารถพิสูจน์ได้ในศาล ถ้าศาลพิสูจน์แล้ว ไม่ยอมเชื่อ ก็คงหาความเป็นธรรมที่ไหนไม่ได้แล้วละครับ อย่างเคยโพสไปหลายเดือนแล้วว่าไอ้เครื่องนี่มันเชื่อไม่ค่อยได้หรอก มันไม่ได้วัดจากการตรวจเลือดจริงๆ แค่เทียบประมาณเอาเท่านั้น เหมือนกับตรวจฉี่สีม่วงนั่นแหละครับ กินยาบางอย่างฉี่ก้เป็นสีม่วงได้

ไม่สนับสนุนให้กินเหล้านะครับ....

2. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    เรื่องจริง เคยดู สาระคดี สเปรย์ดับกลิ่นปากถ้าฉีดก่อนการ เป่าจะทำให้ค่า เครื่องวัดขึ้นไปสูง มากๆ เกิน 200 อย่างน่าตกใจ แต่ทิ้งไว้สักพักก็หาย

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ขอบคุณคับ แบงค์

คิคิ SL_LG2 เน้นเข้าซอยซ็อก แต่ตามตูดพี่ๆเค้าไป แต่มีน้ำยาดับกลิ่นปากนี้มี ส่วนผสมของแอลกอฮอล ทุกอันรึป่าว

ปล.ตกใจเห็นหัวกระทู้ นึกว่า SI_LG2 ไปทำไรผิดคิคิ ตกใจ!!!

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เยี่ยมคับ ขอบคุณครับ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แหล่มเร้ยพี่แบงค์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่เบสมะเปนไร มะกินเหล้า ชอบกิน นม ^_^

6. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    นมครายว๊า....เพื่อน

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    นะ นะ โนม คายดีว๊าๆๆๆๆๆๆ ติ๊กตอกๆๆๆ 555555555+

ก็มีแค้คนเดียวอะแหละเพื่อนๆๆๆ

กุมานคงรักเดียวใจเดียว ไม่นอกลู่นอกทางๆๆ อิอิ

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ถะ ถะ ถะ ถุย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้